Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Technical advise please!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lugovoy, Jul 24, 2011.

  1. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari ya wkend wakuu?

    Ninatumia simu aina ya samsung A877 AT&T
    Sasa nimejiunga na hii huduma ya Dstv mobile,lakini huduma hii siipati vizuri inaonyesha hizi TV kwa shida sana inakatika mno na buffering nyingi sana sasa sijui tatizo ni mtandao uko slow au ni nini,natumia vodacom nimejaribu kununua bundle ya cheka internet ya shs 3000 kwa siku ambayo iko fast lakini bado tatizo halijaisha,naombeni msaada kwa wataalamu shida ni nini na nifanyeje kusolve hii kitu!!Nawasilisha.
     
  2. t

    themankind Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kuna vitu viwili hapo
    1.Simu yako yawezekana ina uwezo mdogo wa kudownload yaani pengine simu yako natumia EDGE badala ya Kutumia 3G.
    kama inatumia 3G basi kuna wakati Network huwa inakuwa slow kutokana na eneo ulipo,endapo eneo hilo lina watumiaji wengi wa huduma ya internet kwa wakati huo inaweza ikawa ni tatizo vilevile la kusababisha buffering kila wakati.
    2.Inawezekana kabisa mtandao unaoutumia kwa muda huo ukawa una matatizo yake .


    Nawasilisha
     
  3. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu nimekupata vizuri,simu yangu inasupport 3G internet naona shida itakuwa labda kwenye mtandao maeneo niliyopo watu wengi wanatumia internet.
     
Loading...