Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

techbiz co ltd

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MONTEGO, Jan 10, 2012.

  1. MONTEGO

    MONTEGO Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    jamani tusaidiane kwa hili ndugu zangu wa JF,
    kuna kazi naifanya ya Sales ya kuuza software,hardware,solutions,saver za aina zote,printer za aina zote,laptop aina zote,desktop aina zote,catrige za aina zote na pia tunafanya maintanance,networking na vinginevyo vingi kama kuna mtu au any company linahitaji product ztu wasiliana na mimi kwa namba hizi hapa 0787 027214 ukishindwa kunipigia ni beep,
    NAHITAJI MSAADA WENU.:ranger:
     
  2. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    saver ndio Nini?
     
  3. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    typing error mdau bila shaka umemuelewa alimaanisha server!!!
     
  4. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is immaterial!!
     
Loading...