Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Team Work

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Benno, Jul 18, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila kukicha watu wanaibuka na mpya. Fungua picha ucheke kidogo

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Kilicho nisikitisha eti mtu mweusi anapiga desa kwa mzungu. Hii ni dharau na ubaguzi wa rangi uliojaa udhalilishaji ndani yake.
     
  3. B

    Benno JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka hata weupe wapo hebu cheki hizi hapa
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

Loading...