Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teacher on Duty (TOD)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtumishi Mkuu, Jul 1, 2011.

  1. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaman leo nimejikuta nalikumbuka hili jina la kiingereza ambalo linatumiwa sana kwenye shule za msingi likimaanisha Mwalimu wa Zamu. Lilikuwa very common miaka hiyo sijui kwa sasa kama bado linatumika sana. NAkumbuka wkt huo wiki ikianza tu wanafunzi wanataka kujua TOD ni nan ili kupima mikikimikiki ya wiki hiyo kama itakuwa poa au la! Sijui wenzangu kama nanyi milikuwa na hiyo experience!!!!!!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    This msg has been deleted
     
Loading...