Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcuuuuuuuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by songoros, Aug 18, 2012.

  1. s

    songoros Senior Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    msaada jaman kwa yeyote anaejua namba ya sim ya tcu!!!msaada please!!!
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    iko thread ya wasiochaguliwa tcu line ya tigo. Tafuta post zangu
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    0712722684 ila jiandae kwa majib ya mkato kutukanwa kukatishwa tamaa...na mengine kama hayo!!!!
     
  4. s

    songoros Senior Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asante mkuu!!nimeongea nao lakin............
     
Loading...