Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
  1. J

    JACOB MANG'OMBE Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau habari zenu? Je ni nani amesha-apply kwa njia ya CAS ya TCU halafu yeye antumia equivalent qualification ya diploma? Kuna jambo linanisumbua katika ku-register, ninaweka registration number ya diploma inkataa kwamba haipo katika record zao, any idea pplzzz? Thanx in advance.
     
  2. E

    Esir Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Aisee nami inanisumbua hiyohiyo je umeshajaribu kuwapigia simu kwa namba zao walio zitoa hapo juu?
     
  3. basa

    basa Senior Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    mpaka tar 7 may ndo mtawez nw n 4m 6 tu ndo wanaweza.
     
  4. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nijuavyo mimi chuo mfano sua equivalent wana apply moja kwa moja chuoni na co kupitia tcu
     
  5. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaribu pia kuona kama miaka ya kumaliza masomo iko within requirement na ufaulu uko in line na wanavyotaka - guide book 2012/2013
     
Loading...