Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vanpopeye, Jul 16, 2011.

  1. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani wanajamii hivi matokeo ya selection ya vyuo vikuu vya Tanzania wametoa ama mpaka nac wahtimu wa fom siksi tuandamane??
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Andamaneni 2.
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Zile zilikua ni siasa tuu usitegemee watatoa selection mapema kama walivyojisifu ndizo siasa za kibongo mpaka kwenye education.
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    selection itaachiwa soon, kwa taarifa nioliyonayo ni kwamba vyuo vishapokea selected student lists. bado tcu tu kuweka mambo wazi
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    we unawaza kuandamana sasa hivi. Fanya maombi ili uchaguliwe kutokana na mtiririko wa course ulizoomba maana tcu bana.....utashangaa kukuta last option inakuwa first priority ilhali credit zinalipa ukilinganisha na competition iliopo!
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mkuu, yaani wana polojo nyingi na utekelezaji wao ni mbovu.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    huyo dogo mwenyewe namshangaa...yan hajaingia hata chuo akaona jnc mambo yalivo,tayari anawaza kuandamana.
     
  8. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ndo yaliyonikuta mwenzenu last year.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    we mwache aje awachangamshe vijana wa kova manake sasa hivi wametulia kidogo. Alafu dogo inaonekana ana mzuka na chuo sijui kapata one huyo!! Hongera sana kijana kwa kujua duty yako, endelea kufuatilia zaidi utapata jibu kamili.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu. Bora ufanyiwe hivyo alafu upelekwe kwenye chuo ambacho kuna course unayoipenda, hapo utapata mwanya wa kubadilisha lakini kama na huko haipo.....weee, utahaha ni aje!!
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    that real hiyo ilimtokea swahiba wangu last year.
     
  12. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TCU n HESLB(bodi ya mikopo) zote zimekaa kisiasa,wana mbwembwe nyingi ukiwasikia katika vyombo vya habari wakija katika uhalisia wa kiutendaji hakuna kitu,vyombo hivi vimeundwa ili kuwapa watu ajira za kinamnanamna, efficiency n effectivness za vyombo hivi is highly doubted
     
  13. P

    Pepo Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na Vanpopeye,hawa jamaa walisema early of jully ila naona tunaenda agost sasa..
    Home kunachosha jamani..
    Hivi wao hawajui kama wanatushusha NZUKA?
     
  14. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahahaha!!! anadhani watu walivyokuwa wakiandamana pale chuo walikuwa ni kupenda na ni fun
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    mpaka tunasahau ka kuna kwenda chuo, hapo ndo mtu anaona bora apge tempo 4 life.. Ila lbda kalenda yao inamatatizo, hyo early jly haijafka
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Vumilieni madogo, najua huo ni mzuka wakuingia ma'varsity mkiingia msilete usharobaro msome muikomboe nchi yenu
     
  17. sanchoka

    sanchoka Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa wa2 cjui wakoje hawaeleweki km tanesco kwa mtaji huu nchi hii ha2tafika wa2 wanasema 1st wik ya july lkn mpaka na leo hamna ki2..dah??
     
  18. P

    PROF FUNGO Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    they are not serious,
    oooops 4 being with this government.
     
  19. P

    PROF FUNGO Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni kweli kabisa nako kumejaa siasa tuuuuuuuuuu.
     
  20. Tympa

    Tympa Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ni last week of july.
     
Loading...