Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU yaondoa majina ya waliochaguliwa mtandaoni, KULIKONI?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ngalikivembu, Sep 1, 2011.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    TCU ilikuwa imekwisha weka majina ya waliochaguliwa vyuoni pamoja na waliopata mkopo na waliokosa mkopo.Lakini ghafla majina hayo ymeondolewa pasipo kuelezwa chochote. Awali tuliokuwa tunaangalia majina hayo tulikuwa tunapata tabu sana kufungua kwani mtandao wao ulikuwa haufunguki na kwa wale waliofanikiwa kuona walichukua muda mrefu sana kufungua. Vipi tuamini walikosea kuweka majina hayo kabla hayajakamilika? Tuwe na hisia za uchakachuaji?
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Yawa hacked!
     
  3. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Ni kweli majina yamekuwa hacked mkuu??
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    This country is hopeless
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kuna siku nakumbuka ilikuwa mwezi wa saba kuna hackr wa india waliivamia.. Ilitangazwa ktk baadhi ya tovuti. I dnt knw whats goin on right now maana tCu walisema haina tatizo.
    <br />
    <br />
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Jamani nimekuta jina langu kwenye body ya mkopo lipo udsm so ndipo nilipopangiwa au? So hamna haja ya kuwasubiri tcu?
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    angalia wana andika na course kabisa. Hangera mkuu.
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    thnx ndugu yangu tatizo wametoa 3475500
    sasa sijui ni ya miaka mitatu au mmoja, je ni ya ada tu?
     
Loading...