Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU Website HACKED?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MAKAH, Apr 29, 2011.

  1. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wadau nimeshtushwa nilipoifungua website ya TCU usiku huu na kukuta message hii "HACKED....WEBSITE HACKED BY TAJINDER TECHNICAL RAINBOW THE GROUP OF INDIAN HACKERS BE AWARE FOR NEXT TIME. JAI HIND.

    Mchana wakati tunaomba udahili wa vyuo ghafla ikakata na kuleta message too many connections!!

    Ni kitu gani hiki wataalam
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    inabidi waongeze securities..... ni moja ya changamoto wamepewa .... unanikumbusha CNN ilivyokuwa hacked na hackers from Beijing government , hao hao hackers wakazima umeme south carolina for 5min.

    wajitahidi kuongeza securities.. na hawa wahindi walikuwa wanahitaji nini humo TCU..?!!:A S 39:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • cats.jpg
      cats.jpg
      File size:
      426.4 KB
      Views:
      278
  3. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    hapo sana sana account no. za benki ndio wanatafuta.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mimi nimejaribu pia kuingia TCU mara nyingi leo - ninachopata ni "Problem loading page"
     
  5. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya dola viingilie katika upelelezi kwani si siku chache zilizopita SONY wamelizwa hivi hivi. sio vibaya tukiweka uwezekano mbali mbali kv ufisadi baada ya fedha kwenye taasisi hii kuliwa au uwezekano uliotolewa na HBDAVI, uwezekano wa kuhusika HACKERS wazalendo - nchi hii sasa hivi tunai under rate lakini ina wananchi wako mbali katika masuala haya, nk. Tulioanza kujidahili ni vizuri tukatunza kadi tulizozinunua benki kwa zoezi hili.
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    TCU hawana wataalamu wa ICT (Security)? Au ndiyo ajira za kufahamiana hizi?
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    PSN imekua hacked ije kuwa TCU? Hata wakiweka security ya namna gan,kama wanataka ku hack watapata loop holes tu...any damages done due to the hack?
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ok nilifikiri mtu anahitaji kuchakua na kuingiza jina lake ....
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    poor security.........ni rahisi sana kuingia hapo...nimeingia nikaangali then nikawahurumia tu.....kama hawatabadilika watapata hasara sana
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    inaamna wewe ndiye uliyefanya hii kitu.. au ulishawahi kufanya..:A S 39:
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Simple reasoning hizo - Kwa kuwa PSN was hacked the TCU "should" be hacked - Real?
     
  13. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i ddnt say it should be...!i was jst try to say evrythng is hackable,no system is secure these days...evn JF cn be easly torn apart by hackers...
     
  14. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    M nahc kuna wajanja wameichokonoa, ndo mana wakubwa wanambwela sasa hv kutoa majina. Ina maana hatuna wataalam wa ukweli??!!
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Aisee, imesemekana jana hawa jamaa wamekuwa hacked. Link hii hapa! http://nyepesi.com/2011/08/16/tovuti-ta-tcu-go-tz-tcu-yawa-hacked-majibu-yamechakachuliwa/ kweli hii taaaaaabu tupu!

    ''Katika hali inayozidi kuonyesha hali legelege katika taasisi ya TCU , tovuti yao ( tcu.go.tz ) imekuwa hacked na hackers wanaodai wanatoka India.
    Hii imepeleka watu wengi kujiuliza kama majibu ya waliochaguliwa kuana chuo yapos salama, pia watu wanasema ndo maana TCU wameshindwa kutoa majibu kwa muda unaotakiwa.
    Kuna uwezekana mkubwa kuwamajibu yamechakachuliwa au yamefutwa kabisa na hackers hao!''
     
  16. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hilo ni la kweli
    <br />
    <br />
     
  17. magosho jackson

    magosho jackson Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mh km ndo hvi,there must be a problem with system and attendants.,ni kwa nini hawakuangalia suala zima la usalama?katka haya mambo ni lazima kitu cha kwanza cha kuangalia ni usalama wa kutoingliwa na watu wengne
     
  18. P

    PRIMA Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    give us full informtion
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Nafikir Tanzania tunaingia kichwakichwa ktk digita world bila kuwa aware na Cyber attacks. Kama ndivyo hivyo,., tanzania kwishnei.
     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Jamani watz tupo hatarini kwa hachers hasa wahindi ndio wanaharibu.
     
Loading...