Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tcu wananinyonya nguvu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by de gscom, Sep 6, 2012.

  1. d

    de gscom Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jina langu lilitoka kwenye second selection, na mm nikaomba tena fasta st joseph nikaambiwa nipo admitted.sasa leo mist wametoa majina na mm jina langu naliona huko, nikiwapigia tcu kwa msaada zaidi simu haipokelewi sasa sijui nifanyaje naomba msaada wenu.au kama kuna mtu mwenye namba ya tcu inayopokelewa anisaidie
     
Loading...