Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu wanalijua hili?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sobstar, Aug 31, 2012.

  1. s

    sobstar Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Kuna baadhi ya PROFILE zinaonyesha ADMISSIONS tofauti. Kwa mfano mimi katika program nilizochagua nimewekewa ADMITTED computer science st Joseph Songea code JS001 kwa first selection.Lakini juu insema admitted JOSIAH KIBIRA kwa program hiyo ya computer sc. Josiah Kibira hakuna computer science.Mpaka sasa jina langu halipo st joseph.


    wakuu msaada nifanyeje, Registeration ya st joseph ni 19/09/2012 :A S cry:
     
  2. JOH MCHESHI

    JOH MCHESHI Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Worry out ! Wasiliana na Hao tcu. Kama vipi save na hiyo page inayokuonesha kuwa umekuwa admited st.joseph kama tu ushahidi isije baadaye isionekane alaf waka kwambia ni uongo hukuchaguliwa! Ni mawazo yangu coz najua kuna watu kwa kuponda mawazo ya watu ni noma! Ni hayo 2!
     
Loading...