Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU: Vipi kuhusu majibu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Emma Lukosi, Sep 16, 2010.

  1. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kama mtakumbuka hivi karibuni wanafunzi walio maliza kidato cha sita wali apply kupitia central admission system, vipi majibu mbona yanachelewa?.
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TCU wamechemsha na kufulia kwa hili, hata wenyewe full kujichanganya.
     
  3. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe una haraka gani!? Weekend hii majibu yanatolewa. Sikilizia vyombo vya habari by saturday. Kila la kheri
     
  4. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Na sisi wa equevalent? Au wakitoa tcu ndipo vyuo husika watarelease?
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nisikilize chombo gani?. Mi ninashauku kea sababau nayategemea sana hayo majibu cja apply kokote pale zaidi yao. @ kanyafu, Je na wewe ni mdau?
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    TCU wanachuja majina ila kupata wale wenye sifa za kusoma vyuo vikuu, halafu majina yanayokuwa na sifa hupelekwa kwenye vyuo husika ambako muombaji aliomba, hivyo vyuo vitachagua wanao wataka kulingana na uwezo wa vyuo na qualification miongoni mwa wale waliochujwa toka TCU. kwahiyo tarajia kupata majibu toka kweye vyuo ulivyoomba. ukweli ni kuwa uliomba kweye vyuo ila ulipitia TCU. TCU kazi yao ni kuhakikisha vyuo vinafanya kazi kwa kuzingatia ubora. ktk kutekeleza hilo, moja ya kazi za TCU ni kuhakikisha vyuo vinachukua watu walio na sifa za kusoma vyuoni. kuna vyuo vingeweza kusajili watu ambao hata hawana minimum qulifications, hilo huzuiwa na mkono wa TCU
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    subiri kwanza 'wanachakachua' majina kabla ya kutoka..........stay tuned!!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    TCU wamejaa usanii tuu na am sure kwa sasa wako busy na uchakachuaji wa majina.
    Bse kwa website yao wameandika majibu mid sept na leo ni 18 sept wapi na wapi?
     
  9. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #9
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    neno lenye msari mwekundu mbona sijakuelewa? :confused2:
     
  10. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #10
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya TCU kupeleka hayo majina yenye sifa huko vyuoni na vyuo kuchagua wanaowataka, then hao wasio takiwa na hivyo vyuo inakuaje??!
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Subirini hadi uchaguzi uishe. Nadhani hawapendi kuwambia hilo.
    Msisahau kumchagua kamanda Dr WPSlaa
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwani mtu akituma maombi ya kozi flani chuoni akikataliwa kwa kukosa qualifications inakuwaje? SOMA KWA BIDII!
     
  13. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiufungua Moyo Wangu ni, Dr Slaa Mtupu.
     
  14. S

    Safre JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aliyepata mliman udom ifm na iaa jamen
     
  15. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    TCU wameanza kupost majina ya wanafunzi waliochaguliwa kwenda kwenye baadhi ya vyuo. Wamenza na vyuo 10. Tatizo ni kwamba website yao ni ngumu kui-access. Nadhani kwa sababu ya traffic kubwa haifunguki. Sasa kwa nini na vyuo husika visipost hayo majina wakati huo huo ili kuzuia kila mtu kukimbilia website ya TCU? Wangetoa hayo matokeo hata kwa taasisi zingine kama Wizara ya Elimu, Baraza la Mitihani na hata Loan Board nao waweke ili iwe rahisi watu kupata matokeo yao mapema. Hata kama ili zoezi ni mara yake ya kwanza TCU has been very inefficient. Inatia shaka kama wao wanafanya kazi nzuri zaidi kuliko vyuo vyenyewe.

    Halafu huu mfumo wa kumchagulia mtu chuo na course bila kuzingatia utashi (choice) yake kweli ni haki? Nahisi matokeo yake yanaweza kuwa DISCO nyingi huko mbele ya safari.
     
Loading...