Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu ufisadi mtupu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MGOGOHALISI, Aug 27, 2011.

  1. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf naomba tujiulize swali moja la msingi sana.hawa watu wa tcu wanatoa majina ya wanafunzi waliokosa nafasi then wanaficha ya wale waliopata ambo ni wachache kuna siri gani??? Wanataka hawa waliokosa waende na ki2 kidogo then waanze kufanya re-placement??? Nani atajua mana majina wameficha!!! Huu ni usanii mwingine na mradi waliobuni kujipatia fedha haramu!! Ni jamii ya ja-iiroo wengine. Nashindwa kuelewa ni kwa vipi waweze toa majina ya waliokosa ambao ni wengi then washinde kutoa majina ya waliopata. Sikubaliani na utaratibu huu kabiasa. Ni usanii mtupu
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    nashangaa kuna marafiki zangu washajua course zao, walifungua acount zao wakakuta selection,.but however much i try to open mine,.there is nothing..wts the logic behind this?
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    acheni pupa,majina watatoa tu,na kama una sifa umechaguliwa,sasa haraka ya nin
     
  4. N

    Nadra New Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ktu knanishangaza jaman,kuna mjtu inajua post zao,hii inaniwia ngumu kuimesa wajamen?
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Heti jamani...mbona nikiangalia my necta result zimepotea? Pia nikifungua selection result hamna kale kamsemo kao? Panakuwa patupu! Nasikia harufu ya damu tu....aisee atapigika mtu kama wamechakachua. Ohoo
     
  6. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka tcu walipotoa majina ya walio kosa, walitoa na nafasi nyingine kwa watu hao kuomba tena via internet, tena bure. Wakatoa na kozi ambazo watu hao walipaswa kuomba. haikuishia hapo, wakaongeza nafasi ya kuaply via e-mail BURE sasa hzo fedha haram unazo zungumzia ww ni zip? Ninyi f6 leaver msijifanye mna ham sana ya kuingia chuo. Njoon tu vyuon muone. Wengine mtataman kurud nyumban semester ya kwanza tu kwa sababu zozote zile. Iwe ugum wa maisha, ugum wa masomo etc. Tena msifundishe watu kazi, hao jamaa wamesona kuzidi ninyi wanajua kwann wanafanya hivyo. Hata mim naona wanachofanya is logical.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wengne na performance zao za kusubria kudra za m/mungu hawajiamn. Nowdayz no complication vyuo vpo vng.
     
  8. N

    Nadra New Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  9. N

    Nadra New Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kama maisha magumu hata huk
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    HAHAHA! 6 Leavers wanahamu kuingia chuoni... wakuu wanaficha majina kujaribu kuficha privacy ya mtu! baadhi ya watu wasingependa kujulikana wamekwenda chuo gani kusoma major gani...
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mbona wajanja waisha jua wanaenda wap!
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    wamejua lakini si kwa matokeo kuwekwa hadharani .... si nasikia kuna utaratibu wa kujua..? mkuu yeye hapo juu anataka waanikwe magazetini au kwenye ubao wa matangazo
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    atasubr sana.
     
  14. J

    JMC prod Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzaz embu nijuze pls ntajuaje? Mi nimekosa alterntv pls f u knw unaweza nisaidia?
    <br />
    <br />
     
Loading...