Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu tcu tcu..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Jul 12, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jaman heb niambien coz hapa nilipo ninapresha baada ya kupitia thread kadhaa humu ndan
    nimemaliza six mwaka huu nimeaply
    udsm ...civil
    mist...civil
    mist....arctcture
    ardhi....civil
    udom.petrolium eng
    udsm...mechanicl eng
    sasa hapo wakuu kwa uzoef wenu ninaweza pata wapi nilpata three ya 14 pcm na cozi zote ni eligible...asanten
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hauja jaza education unategemea nini....engeneering ni kwa div one tu
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    utapata tu muombe mungu
     
  4. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ndugu imekula kwako maana hyo compettn ni nouma..
     
  5. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usiogope mkuu,chuo utapata tu wewe endelea kumwomba Mungu
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    utapata mist
     
  7. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapa mungu anahusika vipi tena? yaani hata kama huna vigezo vya hiyo nafasi bado umuombe mungu tu?
     
  8. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    utapata ww kuwa na subiraa
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa dogo unaona una 3 ya 14 afu umejaza kozi 6 unajilinganisha na mwenye 1?bt anyway imeshatokea muombe MUNGU kilichobakia
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kaaaazi kwelikweli, lazima watu walale hoi mwaka huu
     
  11. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    utapata dogo! tena udsm. Sasa vyuo kibao, kuliko idadi ya madent.Ila mkopo ndio issue.Kaza buti.
     
  12. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Hahahahah Wapi "UDSM" hahahah "kunavyopendwa hivyo" we usimdanganye mwenzio kwa kumpaka mafuta kwa kutumia mgongo wa chupa kheri ungesema Mist hapo kidogo ningekufikilia
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hamna wa UDOM????
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si kweli,ni kwa yeyote mwenye at least 2 principals katika relevant subjects.
     
  15. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hizo ni lugha za kimatangazo tu mkuu...subiria uone kama utaexist kwa wenye div one mbao wako ka buku hivi...hiyo ndo shida ya pcm
     
  16. S

    Sine r Winters Senior Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We lengo lako n lipi hasa na unaelimu gani coz ckuxomi. Pcm ni ya ukweee jamani...
     
Loading...