Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu siyo kabisa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nganiko, Jul 15, 2011.

  1. N

    Nganiko Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni jambo la ajabu hadi leo hawajatoa majina ya wateule wa kujiunga na vyuo..kwa hali hii hata HESLB nao itakuwa siyo...AMA KWELI MAMBO TANZANIA TIA MAJI TIA MAJI!
     
Loading...