Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU, selection lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MSEHWA, Aug 10, 2011.

  1. M

    MSEHWA Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi inamaana tcu hawajatoa kitu? Mbona leo kunamtu ananieleza wametoa? Au CHENGA TUPU?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Chenga 2.
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    1. Introduction
    Second round of applications is now open. This round is for applicants who did not apply during the first round of applications (New Applicants) and qualified applicants who were not selected (Unselected Applicants) under the first round due to reasons listed below:
    (a) Did not have the minimum A 'level points for the specific programme(b) Had below cut off points(c) Did not have the minimum grade for the required relevant subjects(d) Did not have the required relevant subjects (e) Did not fulfill minimum admission criteria for the respective program

    2. Who should applyApplicants who are required to apply under the second round are:(a) New Applicants(b) Qualified applicants who were not selected in the first round of applications due to reasons listed above.

    3. When to Apply[TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD]

    S/No.
    [/TD]
    [TD="width: 148"]

    Group
    [/TD]
    [TD="width: 178"]

    Date
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 57"]

    1.
    [/TD]
    [TD="width: 148"]New Applicants
    [/TD]
    [TD="width: 178"]06th August 2011

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 57"]

    2.
    [/TD]
    [TD="width: 148"]Unselected Applicants
    [/TD]
    [TD="width: 178"]After the release of first round of selections
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    4. Deadline for ApplicationsThe deadline for applications for both groups is Monday, 22nd August 2011
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Baada ya second round watakuwa tayari kutoa Posting zao, lakini kwa sasa wale wote walioomba mapema Compilation ilishafanyika na Vitabu viko vyuoni, bado vyuo kutangaza tu.
     
  5. M

    Mnyitono 2 Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da mi mwenyewe nashangaa sana kwa sabb mpaka hivi sasa npo net lakini ndugu yangu naona ni chenga TUUUUUUPUUUUUUU!!!!!!!!!!!!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Me naona bora ule mfumo wa dhaman urudi,ingawa ulikua cost bt ulikua hauna longo longo ka hz wanazofanyiwa hawa madogo..
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Hao madogo wana Moto tu, Vyuo vinafunguliwa mwezi wa 9.Na Jukumu la Kutangaza litakuwa la vyuo, huu mfumo wa sasa ni mzuri unazuia uchakachuaji kwa kiasi kikubwa.TCU wameprogramme results toka 1988 mpaka sasa, uki apply matokeo yako wanayo.Ni nzuri.Zamani vyuo vingi vilikuwa vinatangaza kati ya July na August. Kwa hiyo iko ndani ya muda tu.
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ivi ni vyuo vyote vinafungua mwezi wa 9 au ni sut tuu? maana wao na tarehe ya kufungua washaweka.
     
  9. R

    Renegade JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Asilimia kubwa ya Vyuo kwa first year ni wiki ya mwisho ya septemba, Japo kuna vyuo vingine havijafunga mpaka sasa, mfano IMTU, Wao wanaanza mtihani next week.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Endelea kusubiri..
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    We nenda kafungue my programs..ukiona program zako zimefutwa ujue hujachaguliwa. Ni njia ambayo wajanja wanaitumia.
     
  12. N

    Nancheto Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa TCU hamnazo kabisa!Eti wanasema wanafunzi wasiochaguliwa waombe tena.Swali ni kwamba wanafunzi watajuaje kama wamechaguliwa wakati majina ya waliochaguliwa hayajatolewa?
     
  13. p

    papachu Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wadogo zangu wa kidato cha sita acheni kelele nazani kila kitu kinautalatibu wake,kikubwa we jiande kwa kujitunzia fedha za kwenda kuanzia maisha chuoni kipindi unasubili bodi ya mikopo,
    naona mnamchecheto na tcu,vyuo vinafunguliwa mwezi wa kumi,kwani yakitoka leo itakusaidia nini au mnataka mkasome twisheni kama mlivyo zohea secondary chuoni akuna twisheni,we jipange kifedha ili usije ukasumbuka chuoni kipindi unasubili bumu
     
  14. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Swahiba umeandka kwa afya inaelekea we program zako zpo eh?ngoja nikazichukue ulie.teh teh
    <br />
    <br />
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hahahahaaa! Bro, nenda tu! Nikupe password na username? :)
     
  16. D

    DENIS PROCHES New Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tcu lamda mpaka wabunge wamalize bajeti ya nishati leo
     
  17. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwa kwa kwa kwaaaa!!!ila papaa matokeo huu mwezi haukatiz kitu kinaachiwa na post pia!we utaenda muhas
    <br />
    <br />
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hahahahaaaaa! Utaenda KCMC! :)
     
  19. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ah,cjaomba huko!labd aru
    <br />
    <br />
     
  20. F

    Frank nzoka Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama yangu wewe uliye wambia ile njia yako ya kugundua kama umechaguliwa au umeachwa kama ujanja wako sasa imekwisha tapakaa mitaani huku wa2 wameamini na kuanza kuhaha. Jamani tumecheleweshwa but tuvumilie. Kama alivyosema senetor hapo juu hakuna tuition huko.
    <br />
    <br />
     
Loading...