Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU SASA WAJIVUA GAMBA:HOMA heslb YAZIDI KUPAMBA MOTO:

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by RIKAB, Aug 21, 2012.

  1. R

    RIKAB Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi napenda kuwasilisha mada tajwa hapo juu kutokana na ukweli kuwa tcu wajibu wake sasa over ni baada ya kurelease selection.Sasa nawapongeza waliopata nafasi ambazo kwa kuzitumia vizuri wawapo vyuoni watasaidia sana katika ukombozi wa nchi ye2.Sasa kuna tetes kuwa wenda mwaka huu wa masomo NO LOANS zaweza pungua kwa kiasi chake kutokana na kuongezwa kwa bajeti ya elimu hususani kitengo cha heslb sasa ebu tungojee hayo mabadiliko kama yatakuwa na tija kwa watoto wa wakulima.USHAURI WANGU ENDAPO NO LOANS ZISIPOPUNGUA AU KUISHA KABISA YA2PASA KUANZISHA EDUCATION AND LOANS MOVEMENT FOR CHANGE.
     
  2. k

    kisunguniero Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u are right brother!!! tusubir tuone!!
     
  3. bugumiamandela

    bugumiamandela Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel kaka uko sawa kabiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiisa
     
  4. d

    dodoso Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oya mbona wengine bado profiles ziko marked Not yet processed?
     
  5. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka
     
  6. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    siyo ww peke yako, Not yet processed ziko nyingi ndugu hata mdogo wangu pia ameandikiwa hivyo na alipata div. 1
     
  7. d

    dodoso Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa tufanyeje wakuu? hawa TCU wanataka ndugu zetu wajinyonge au?
     
  8. N

    Nkulusika New Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli hawa jamaa wa TCU wanaumiza vichwa. Watu wamepata darja la kwanza lakini hawajapata udahili. hii inasikitisha sana.
     
  9. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    inauma sana
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    Wamerekebisha wakuu.
     
  11. R

    Raphael9 Senior Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TCU Iko poa sasa!!
    swali: Bodi ya mkopo kipi kinaendelea? na n ln? wata update mikopo?
     
  12. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Dah nikifikiria Kuhusu mkopo homa inapanda ghafla eeh Mwenyezi Mungu tuangalie sisi waja wako katika Hili.
     
  13. M

    Mr.Kombo Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unafkiri nikikosa mkopo nitawaelewa wataisoma namba!
     
  14. B

    Bil shankly Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dahx ila mbna wengne wame2chagua vyuo 2lvokuwa hatujaviomba! Celewi au hamna democrasia ya kuchagua facult uipendayo! Inauma sana!
     
Loading...