Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu nimewakosea nini??!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir.Chemi, Aug 31, 2012.

  1. S

    Sir.Chemi Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikuwemo kwenye list ya tcu ya waliojaziwa kozi ambazo hawakuomba.
    Sikufuatilia kwasababu nlijua inawahusu waliowekewa vyou ambavyo hawakuomba, kwamaana mi nlichaguliwa SUA ambapo nliomba baadh ya kozi.
    Nkachaguliwa hapo kozi nyingine ambayo ckuomba. Ss cha kushangaza ktk majina walioyatoa SUA ckuwemo.Nlipofungua ac.yangu Tcu nkaambiwa niconfirm, nkaconfirm
    Sasa waswasi wangu n kwamba ntachaguliwa kweli kwenye second round wkt kwenye list simo!
    Ushauri jaman maana hapa sina amani kabisa!
     
  2. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    duh,hata mimi cja comfirm na ile icon ya kucomfirm kwangu haiko active,bt jina langu lipo kwenye chuo,wadau wengine tupen ushaur kuhusu hasara ya kutokucomfirm
     
  3. M

    Mc Chijui Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu hii system inatuchanganya wengi kweli. Yaani utakuta mtu kaandikiwa admitted kwenye chuo fulani, lakini cha kushangaza kwenye chuo husika jina hakuna. Huu ni msiba jamani...
     
Loading...