Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU ni siasa? Naomba msaada!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWAKIGOBE, Sep 1, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tme ya vyuo vikuu nchini imetoa majina ya watu waliochaguliwa kujiunga na vyuo, tatizo langu ni ile pesa ya mkopo waliyotoa haina mchanganuo kama ni:-
    -ada ya mwaka au ni miaka yote?
    -ni pamoja na michango?
    - ni pamoja na malazi na chakula?
    naomba kwa anayefahamu anisaidie
     
  2. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikweli kaka, mimi mdogo wangu kaandikiwa 3,440,700 anaenda sauti ambayo adayake kwa mwaka haizidi milioni moja. Na mimi inanichanganya, kwa wanao jua tunaomba mchanganuo
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu amepangiwa Tumaini na amepewa 90% ,ninavyojua mie ni kwamba ukishapata daraja mpaka unamaliza chuo inabaki vivyo hvyo labda kama ikitokea vifo vya wazazi wako..namaanisha ukiwa yatima ndo unaweza kubadilishwa kwa kupewa favour
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Hafadhali wangeonesha hizo asilimia, mwaka huu hawajaonesha, wametoa figa moja tuu, ni vigumu kujua kama ni Asilimia 100,90,80,70....... naomba mtusaidie kwa hilo
     
Loading...