Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu ni kwele

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by RIKAB, Aug 13, 2012.

  1. R

    RIKAB Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa jf kwani inakuwaje second round appl inatoka wakati selected students bado au kuna siri hapo
     
  2. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kwanza akaunti yako inasomekaje " no applctn done " au mambo yasharudi kama mwanzo
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hiyo inanipashida hata mimi..huu ni udhaifu mkubwa sana
     
  4. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina ya walokosa 1st round yatatoka kesho
     
  5. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Arifu, ni kwere #re na sio kwele... Hii maniaje ya chugga uyajui nn chalaaake ... Ni mori
     
Loading...