Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU ni kama selection tayari!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Baba Collin, Aug 10, 2011.

  1. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Habari zenyu wana JF?
    [​IMG]Kwa wale 1st aplplicants ni wazi kwamba selection ni kama imetoka kwani tayari 2nd application ipo on.kilicho baki ni watu kujua wamepangwa wapi.kwa wale ambao hawakuchaguliwa ni rahisi kujua kwan utakapokwenda kwenye account yako na kulogi in nenda moja kwa moja kwenye my programs then kama utakuta program zako hazipo na umejibiwa no records found
    inamaanisha upo kwenye unsellected upplicants hivyo unatakiwa uombe upya yaani uingize upya new programs ambazo wametoa tayari na idadi ya watu ambao wanahitajika ktk kila chuo pamoja na cut off points.kwa wale ambao watakuta program zao zipo basi hawana haja ya kujaza tena kwani wao ni sellected appli View attachment NewEmptySlot.pdf View attachment NewEmptySlot.pdf View attachment NewEmptySlot.pdf View attachment NewEmptySlot.pdf View attachment NewEmptySlot.pdf cants wasubiri tu kujua wametupwa wapi.naomba kuwasilisha. View attachment NewEmptySlot.pdf View attachment NewEmptySlot.pdf
     
  2. t

    tope pondwa Senior Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umetisha,wewe ni genius.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,487
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 63
    We baba coln acha kurusha wa2 roho,2na wadogo ze2 huku wacje kufa cz of presha bure..
     
  4. t

    tope pondwa Senior Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senetor hiyo ni kweli kabisa nimeangalia programmes zangu zipo,za mshikaji pia zilikuwepo ila za mshikaji mwingine hamna,wameandika hivi,NO RECORDS FOUND,click here to add or modify programess,NI KWELI KABISA.
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    <br />
    <br />
    acha ubishi mkuu.mwambie akacheki program zake kama zpo ujue kaula km hamna mwambie asome tena orodha ya vyuo aombe tena wametoa orodha mpya.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,487
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 63
    <br />
    <br />
    haya sasa,mpunguze presha vijana.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,487
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 63
    <br />
    <br />
    poa mkuu,ucjali c unajua tena ce wabongo 2shazoea kudanganyana so had m2 uprove mwenyewe.
     
  8. S

    Said maneno Senior Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wabongo ni hatari na ndo mana wakiruka kwenda majuu huwa hawarudi,umefikiria vizuri lkn sikusupport hadi nikacheki za kwangu.
     
  9. t

    tope pondwa Senior Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saidi Maneno hilo halina ubishi mi nimethibitisha,ndio maana kumbe panaitwa HOME OF GREAT THINKERS.
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,922
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    duh!! bado wnahitajika wanafunzi wengi sana aise
     
  11. J

    JMC prod Senior Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzazi we mkali jus thanx
    <br />
    <br />
     
  12. s

    siyenda Senior Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    <br />
    <br />
    Kweli TCU ni waajabu sana,wametudanganya waTz kwamba wangetoa selection mapema lakini hali,tunatakiwa kuchukua hatua tutaendelea kudanganywa mpaka lini?tulio wengi hatuna uwezo wa kuwasaidia watoto wetu kwaajili ya maandalizi kujiunga papo kwa hapo,tunahitaji muda kozi walizochaguliwa pamoja vyuo na viwango vya fedha zinazohitajika.vinginevyo TCU hamtutendei haki.
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,919
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 48
    Duh, asante mkuu kwa kutujulisha hilo. Nimeamini watu wananjia nyingi za kujikimu na usumbufu wa maisha. Nimekuta program zangu zipo na nikitaka kuedit wanakataa wanasema first round imeshafungwa.
     
  14. Quicklime

    Quicklime JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mi program zipo lakin source of information kuwa zikiwepo umechaguliwa znapatikana wapi?
     
  15. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    BINGO....

    <br />
    <br />
     
  16. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Nanusa harufu ya MUHMBIL,SUA na ARDHI!YUKLASIIII

    <br />
    <br />
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,487
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 63
    <br />
    <br />
    co kcmc na bugando tena?
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 10,096
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 83
    kama uko sahihi viiileee!!!??
     
  19. zakayoolle

    zakayoolle JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 18
    Duh nimeamini kuwa hapa ndo mahala watu wanapoumiza maubongo yao. Hongera kaka tena saaaana.
    Mi program zangu zipo na naaamini kuwa nimechaguliwa. Tusubiri tu kwamba tumetupwa wapi.

    Wabongo nasi twaweza bhana. Alaaah!
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ah ah,huko cjapata smell
    <br />
    <br />
     
Loading...
Similar Threads - kama selection tayari Forum Date
Ukitaka kuwa na profession ya Ukaguzi kama CAG, unatakiwa usome masomo gani Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 26, 2016
Kuna athari zozote kama mtu akiaamua kuacha ualimu na kufanya hivi? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 9, 2016
Tumbua jipu hapa kama limesahaulika Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 2, 2016
Nifuteni machozi kama mpo humu, Azania boys inanuka kisa mkuu wa shule kaitafuna Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 30, 2016
Kama selection za kwenda kidato cha V zimetoka basi ajira za walimu nazo tayari ni suala muda tu. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 25, 2015

Share This Page