Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu nayo noooouma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bugumiamandela, Aug 25, 2012.

  1. bugumiamandela

    bugumiamandela Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao wamechaguliwa faculty ambazo hawakuomba nawashauri waende kwan kwa mujibu wa majibu niliyopata kutoka kwa mtu fulani huko tcu anasema kuwa,"kwa wale ambao watataka kuomba 2nd round appl.itakuwa ni bahati sana kupewa vyuo,hivyo ni bora waende halafu kwenye suala la mkopo watarekebishiwa" mwisho wa kunukuu
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh...haya sisi twapita!!!
     
  3. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huu mwaka ukilamba chambi za serikali basi wewe ni furu bahatii,
     
Loading...