Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU na SUA wanamaanisha nini kwa waliochagua agribuz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BabJonii, Sep 19, 2012.

  1. BabJonii

    BabJonii Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sjawah kuona taasis yenye mipango mibovu kama TCU. Wamewaandikia watu kwenye profile zao wamechaguliwa Agribusiness SUA alaf hatuoni majina, kisa madarasa hayatosh watu 50 majina yamerudishwa TCU.. Sasa hawa tcu wanafanya vitu bila ushirikiano na chuo husika ama?
     
  2. T

    Thebony Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mi nashanga kwa nn waliochaguliwa 1st round majna hayaonekani ila agrbusns 2nd round wameyaweka wana maana gani?
     
  3. BabJonii

    BabJonii Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ile sio 2nd round. Majina 60 yalirudishwa tcu kwa uhaba wa madarasa. Wamelazimishwa waongeze watu 10 ndo hayo majina yaliyotoka jana.
     
  4. N

    Nyusikid Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjawapata apo
     
  5. T

    Thebony Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unamaansha kama ulikua admtd huko na sasa jn halipo itakuaje?
     
  6. N

    Nyusikid Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mi nlivyosoma pale nielewa majina yalioongezwa kwa agribusines kwa 2nd round candidates selected
     
  7. BabJonii

    BabJonii Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yale wameombwa na tcu angalau waongeze watu kumi hao 50 majina yamerudishwa mezan 2nasubir kupangwa upya. Ila mkopo itakuaje na wanajua hao watu wapo SUA?
     
  8. BabJonii

    BabJonii Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale kuna kasintofafam kametokea kati ya TCU na SUA. TCU wamechagua watu weng kuliko uwezo wa chuo..
     
Loading...