Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU na KAMPALA INTERNATIONAL UNIVERSITY WAWADANGANYA WATANZANIA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Willey ushaki, Oct 21, 2011.

  1. W

    Willey ushaki Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye guide book ya TCU walionyesha ada ya hiki chuo ni milio mbili lakini hapa chuo ada inalipwa kwa rate ya USA dolar na michango mingine mingi kwa mwaka inazidi milion tatu hivi hii serekali inalitambua hili?
     
  2. K

    Kchibo Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Me hao jamaa wamenitsha kwnye ada ya B.pharmacy yani 2000 US dolar per semester n hatar areef af bado michango kbao. Hv wanaijua hal halis ya maisha ya mtanzania kwl na hasa ktk hk kpnd ambacho bodi ya mikopo imejaa ubabaishaji hivi?
     
  3. W

    Willey ushaki Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa bila kuwakurupusha kwa migomo na maandamo hawataelewa! Kitu cha kushangaza zaidi ni serekali ya bwana jk hivi kweli inamjali mtanzania tuko kwenye nchi yetu alafu huduma tuipate kwa rate ya US dolar!
     
  4. K

    Kchibo Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mmejiandaaje kuksanua next week? Inabidi muiraise kdogo presure ya huyo mwanamama ka wenzenu wa IMTU lazma serikal nayo istuke wanavunga ka hawaon vle...
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna vyuo vinaitwa IAA na IFM yan Utadhani sio vya serikali.wanatoza ada kubwa kana kwamba mtu akigraduate ana guarantee ya kuajiriwa cku hyo hyo..me nahc wanawakomoa wabongo tu
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,393
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    migomo ndilo suruhisho.shauri yenu.
     
  7. c

    capachino Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    we ngoja,dis aint fair
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Kazi ya Tcu sio kusajili tu vyuo, wanapaswa pia kuvi-monitor. Tcu hili hamlioni?
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,441
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    serikali ya kimasaburi haiwezi kulitambua hilo. labda nyie mnahesabika foreiners
     
  10. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi,hii govt ina mkakati gan na hv vyuo vya $ !Kila mwaka fees inapanda na nnavyockia pale michango kibao.Kuna m2 kakimbia pale kwenye brochure wameandika ndogo ya ile iliyoandikwa kwenye adm letter.Wanaboa sana
    arghhh......
     
  11. W

    Willey ushaki Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hyo wiki ijayo hapo KIU mpaka kieleweke ada kubwa,mazngra ya kusomea magumu tunaosoma bussines tunajazana darasani kama madarasa ya shule za kata alafu tcu kikaipa usajili chuo kama shule ya makongo
     
  12. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,688
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    unamlalamikia nani sasa? We ulilazimishwa ujaze? Nyinyi ndio wale mkishauriwa mnajifanya mnajua,sasa habar ndio we ukukiona udom? Tia? Iaa? Basi hata mwalimu nyerere memorial? One mistake one goal.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa nin umevitolea vyuo hvyo mfano,au ndo vya vilaza?
     
Loading...