Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU na HESLB: Mkanganyiko huu UNATATUKAJE?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Didia, Sep 1, 2011.

  1. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Wana JF. Nina kijana ambaye alipata division two katika mtihani wa form six na amechaguliwa kusoma uchumi ARDHI university.

    Cha kushanganza kijana huyu kakosa mkopo kwa comment ya "NOT A PRIORITY" wakati kozi hiyo hiyo kuna vijana wamepata mikopo. Imenibidi kutafuta matokeo yao kwenye mtandao wengi wao wana division

    three. Nilipofanya survey TEKU na UDOM nimekuta kozi hiyo hiyo wanamkopo. Mpaka sasa imechanganikiwa nashindwa nifanye nini kuwasaidia wazazi wa kijana huyu ikizingatiwa hawana uwezo wa kusomesha mtoto chuo kikuu.

    Nifanyeje? NAOMBA USHAULI TAFAHARI
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana.! Labda asubiri kidogo tcu watatoa tena info.
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana.! Labda asubiri kidogo heslb watatoa tena info.
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wakuu mi pia yamenikuta hayo, nimepata div. Two, na mzaz mmoja wa kiume nilishampoteza ila hawajanipa mkopo,na moja ya sifa kubwa n kufaulu nyengine n yatima,yaan nawaza maisha yatakuaje na home hatuna uwezo.
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    shule zipi mmesoma? Kama za gvt mka appeal mtapata
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Teku wana tabia kuongeza kitu education mwanzo ili wanafunzi wao wapate mikopo. Kama sociology utakuta wameamua iwe Bachelor of Education in Sociology, Counselling wameita vivyo hivyo n.k.
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    f6 nimesoka government.
     
  8. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    DUUH..!hata mimi dogo yupo kwa wenye without loan,infact dogo kachaguliwa UDSM, B sc. Microbiology....cha kushangaza ni kwamba yeye o-level kasoma Ashira girls na A-level kasoma Loleza girls sasa sijui zaidi ya hapo walitaka nini....lakini ngoja tusubiri mana hatuna uwezo wa fees...lets wait...
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    mkuu cjui itakuaje? Hawa wazaz wote wakulima, hayo ma milion watayatolea wapi??!
     
  10. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mkuu kweli kabisa ada ya skuli ilikuwa mbinde sasa leo hii dogo kachaguliwa alafu hana loan.alafu sijui vigezo vipi waliangalia mana hata waliochaguliwd MD muhimbili nao wamo kwenye hii list..alafu hawakutoa sababu za wadogo zetu kutopata mkopo..wadogo zetu hata furaha hawana..isseeh inakera hawa Heslb.
     
  11. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mi cjaona umuhimu wa gvt kutoa ruzuku badala ya mkopo kwa baadh ya course, hii itafanya bod ya mikopo lutopata marejesho, nchi yetu masikin inapaswa m2 ukiingia kazin urudishe pesa na wadogo zako wapate pesa km wewe, no matter ni doctor au mwalimu. Et kuna m2 kachaguliwa mineral engineering alafu kakosa mkopo, haya si masihara.
     
  12. H

    HOYANGA Senior Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa nafikiri hawkujiandaa kabisa!!!! na hii hali wasipozingia italeta taabu sana siku za mbelen vyuoni!! TUNAWEZA AMINI MOJA YA THREAD HUMU JAMVINI ILIYOO KUWA INADAI KUWA WEB SITE YAO I.E TCU ILIKUWA HACKED NA MATOKEO YAKACHAKACHULIWA!!!!
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nikiwa kama mwanzilishi wa hiyo thread hata mimi NIMEAMINI HAWA JAMAA HAWAKUJIPANGA AU WALIKUWA HACKED WAKAFOJI TU.
     
  14. V

    Villneth Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me cna ham wapendwa coz am the victim
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    hapa nilipo bado cjaangalia ya kwangu duh, inatishia amani.
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    pole mkuu, hata mimi soon ninahisi nitakuwa victim.
     
  17. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hali ni mbaya sana, mimi mpaka sasa cjampa taarifa mzazi wangu, sababu huo uwezo hana, na cha ajabu chuo nilichopangiwa kinataka mpk tar. 20sept niwe nimepeleka nusu ya ada kma laki 5, hapo bado hostel lak 3 na nusu, bado el ya matumizi. Kumbuka hizo ela inapaswa nipate ndan ya wiki hiz 4 yaan mwezi mmoja. Na wakat sifa zote ninazo, Haya c masihara.
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Duh kwa hali hii tutasoma kweli?
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Maisha BORA kwa kila mtanzania.
     
  20. V

    Villneth Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha nakwambia, cjui ntaish vp chuon
     
Loading...