Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu mnalitambua hili?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by milioni, Nov 19, 2011.

  1. milioni

    milioni Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanachuo anayesoma Bachelor of Arts with Education,mojor subject ni Computer science.kuna usawa hapo?HIKI NI CHUO KIKUU CHA TUMAINI MAKUMIRA.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwan shida iko wapi?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kweli Elimu imevamiwa. Kwahiyo anakula ma-programing!.

    Nategemea miaka michache ijayo kusikia arts nao wanasoma engineering.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    unafahamu computer science kweli.

    Ni vigumu kwa mtu aliyesoma arts kufanya vizuri kwenye computer science.
    Maprogrammer wazuri ni wale ambao ni wazuri kwenye hesabu, je Arts ni wazuri kwenye hesabu?

    Inahusisha sana mathematics kama Foundations Analysis, Numeric Analysis, Operational Research, Discrete Mathematics n.k. Je Arts ana uwezo wa kuyamudu haya?

    Kuna Programing ing Java, c ,c++ n.k, zinahitaji mathematics je arts ana uwezo wj kumudu?.

    Hitimisho:
    hapo ni uhuni mtupu, na wanachafua jina la hiyo kozi.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah!ila kweli mkuu.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kwao ni suala la kawaida kama mtu wa HGL unampeleka kwenda kusoma kozi zenye full number unategemea nini mtu ambaye aliacha hesabu toka o level
     
  7. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siku hizi umekua kweli höngera! MZEE
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Elimu imevamiwa.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    daah, nashukuru kwa matusi yako.
     
  10. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukumbuke,hata Mzee ana emotions!Siku akijisahau ku act ukauzu,utaona anaongea kibinadamu zaidi!Hahaha.Belivdat
     
  11. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwalimu gani asiyejua hesabu?Yaan kuwa mwalimu wa lugha ndio kukufanye ushindwe hesabu kabisaaa?Hiyo programming sio engineering jamani,unaposema kitu kina mahesabu makali sana,uwe umekisoma!Huwezi fananisha na Engineering!Our teachers should be smart,and smart people should understand maths a bit!
    Hatutaki walimu zero kichwani!Belivdat
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo mfumo wa elimu ya Tz babu!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu hapa alaumiwe nani?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hamtaki wakati ndo walim mliokwisha kuwaandaa au mmewaandaa alafu warudi baada kwaajili ya hesabu?!
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tanzania kuna watu wawili wakulima na wafanyakazi, je hawa watu ndo tunawaanda kwa maprograming & arts
     
  16. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Maybe it is BSc. EDUCATION
     
  17. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    EGM,PCB na CBG wenyewe hawagusi hii computer science,itakuwa ngwini!acheni utani labda certificate!!FAni yetu imeingiliwa!
     
  18. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    MZEE hii post yako umeijibu kwa umakini mkubwa sana na kama itawezekana uwe unaendelea kutoa michango ya namna hii ili lengo la jukwaa la elimu lifikiwe.
     
  19. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,we wa wapi mkuu?Mbona wengi tu nawafahamu walikuwa hizo combi na wamepiga Computer Science tena bachelor!!
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kila siku huwa najibu kwa uangalifu, sema tu labda hamkuwa tayari kunielewa.
     
Loading...