Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu mambo teyari 4 some universities, pls check your emails

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by joji19, Jul 27, 2012.

  1. j

    joji19 Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Oya masela, chekini chekini emails zenu, tcu mambo teyari bwana wamesha anza tuma selection za vyuo! Namshukuru mungu nime-receive mail ya selection yangu. Ila Siyo kwa vyuo vyote, so kwa yeyote aliepata emails toka chuo chochote, ruhusa kutiririka na atujuze ili awapunguzie pressure wengine
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hongera na thn kwa taarifa
     
  3. B

    BONANJE Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kijana,vp hicho ni chuo gani walichokutumia
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kwenye profile yako ya TCU vipi umecheki wameonyesha utofuti wowote...?
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    We hutaji chako unataka wengine wataje...anza na cha kwako
     
  6. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mbna sijaona email yoyote
     
  7. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Me mwenyewe bila bila mtoa mada ungesema chuo gani ingekua rahisi
     
  8. S

    Sine r Winters Senior Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni mbwembwe 2 za wadau tcu hakuna k2.
     
  9. peri

    peri JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ndo mambo ya teknology hayo,
    kutoka kwenye barua na majina magazetini mpaka kwenye kutumiwa email.
    safi sana.
     
  10. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    vp kaka we ushapata au?
     
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kijana acha kuchanganya watu akili,we umepangiwa wapi?? na ni vyuo gani wametoa selection bila kutangaza?? selections hazijatoka kwa nnavyojua!! labda kama kuna TCU nyingine hapa TZ..FIKIRI KABLA YA KUCHUKUA HATUA!!!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Possibly hyo itakua ni tcu ya kichina.
     
  13. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    umejiuliza kwanini hajuakujibu?? ni vitoto vijinga vnavyochezea watu humu jamvin!!!! ku****vu!!!!
     
  14. j

    joji19 Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Oya masela, its herbert kairuki memorial university, then ni email ambayo imetumwa kwa watu wengi tu! Cause kunalist ya email addresses za watu waliotumiwa zimeambatanishwa. Pamoja na jina na address ya admission officer ili uweze reply. Napia si huko tuu. Nimesikia pia kuna baadhi ya watu wanasema kuna vyuo vingine pia wametumiwa, basi kama kuna mwingine atujuze
     
  15. j

    joji19 Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    haya bonaje, nimeshakujibu.
     
  16. j

    joji19 Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya lordvile ukitaka evidence, sema niku forwadie
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hayo mambo nilishamaliza kitambo nduguyangu.
    All the best kwa mnaoanza, makakaze msuli, co kuendekeza anasa.
     
  18. j

    joji19 Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    oya man! Lengo la mimi kutoa mada hii ni kutaka kuwajuza wenzangu kama mimi tulio apply chuo hicho na pia nipate update kutoka walio apply vyou vingine. And am a matured person bana i have no time to fool around.
     
  19. j

    joji19 Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    keep on waiting and have faith cause like last year, chuo kimoja kimoja walianza kuwa notify selected applicant wao, kabla ya the general public. Basi for this year kairuki may wamekuwa wa kwanza kutu notify walio tuchagua. Msife moyo kwani bado mapema mtajulishwatu
     
  20. j

    joji19 Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thanx bob! Stay blessed
     
Loading...