Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu jamani vp

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Safre, Sep 21, 2010.

  1. S

    Safre JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa hawafai katika dunia ya leo mda unamata sana kama ulimwambia mtu tarehe 18 mwez flan kuna watu watapoteza mda wao pesa zao kutafuta selection au na hili nalo limekaa ki siasa
     
  2. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nakubaliana na wewe maana wamekuwa na ahadi kama za wanasiasa! kama kazi hawaiwezi wangeviachia vyuo vikaendelea na utaratibu wake! kwakweli huu ni ukiritimba wa wazi na kurudisha nyuma maendeleo! hivi hawa wanafunzi watajianda lini na mahitaji ya chuo au wanataka kutuambia watawapa kila kitu maana chuo sio lelemama huwezi ukaondoka tu unaenda chuo u neeed to prepare with a lot of things which need a lot of money and not every body can afford this in a blink of a night! let take example SAUT student need to report at the end of this month so how are they going to do so if there is no selection from TCU where most of used that way to apply for selection. let be serious especially with important issues like this. Tuachane na siasa maana elimu na siasa havichangamani let be like other countries where people are serious with time management
     
  3. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wameshatoa majibu. Bofya hapa http://www.tcu.go.tz/info/news/view_news.php?id=15
     
  4. S

    Safre JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Matokeo hayo ni vyuo kumi tu hawa jamaa wasanii kwel
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  6. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie naona bora wangewaachia vyuo hizo kazi 2 cos naona wao zimewashinda
     
  7. S

    Safre JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama kuna mtu kapata ya ifm iaa na mzumbe mliman udom tuambiane
     
Loading...