Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU ipo kuboresha mfumo mzima wa elimu ya juu au?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by eboguti0014, Aug 14, 2012.

  1. e

    eboguti0014 New Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa taasisi zinazoanzishwa Tanzania kwetu hapa sijui huwa tunapata wapi ushauri maana more often than not zinakuwa zina disadvantages kibao kuliko hata advantages. Kama kwa hali ilivyo kwa sasa sioni hata msaada unaotolewa na hawa TCU kama chuo kama UDSM inaweza kurelease matokeo yake kabla ya official announcement ya TCU yenyewe si bora wanafunzi wangeachwa wawe wanaapply direct kwenye vyuo??
     
  2. C

    Chioko Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nibola warudishe mfumo wazamani kama hali ndio hiyo maana tcu imejaa uswahili mwingi sasa mpaka dakika hii mtoto wamkulima hajapata matokeo toka tcu nasiku yakulipoti chuo inakaribia kama unakuta no loan safari yaelimu inaisha .
     
Loading...