Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu ilichagua wanafunzi kozi ya bsc. Agriculture education sua wameibadilisha!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malyenge, Oct 15, 2012.

  1. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wakuu habari za usiku?
    Kuna habari kutoka SUA zinansema wale vijana waliochaguliwa kozi ya Bsc Agricutural Education leo wamebadilishiwa kozi. Wameambiwa wasome Bsc Education (Agriculture and Biology).
    Sasa tatizo wanafunzi wengine wanasema hawana msingi wa Biology (kuna waliochaguliwa kwa masomo ya Physics, Geography and Mathematics, Economics, Geography and Mathematics). Wanasema somo la biology litawasumbua maana hata katika kozi ya Bsc Agricutural education biology haikuwamo.
    Walikuwa wanomba ushauri wangu lakini kwa kuwa kuna jukwaa la great thinkers nikaona nilete kwenu wapate ushauri toka jukwaa moja kwa moja.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    ndio Tanzania yetu hii
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Wazungumze na Dean wao na academic advisers wao
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Waende MUM si kipo jirani? Pale kuna digrii hadi za kuchoma makanisa na kuua nguruwe. Background yoyote iwe ya arts au science inakubalika
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kama ni jina tu (na sio contents) la hiyo shahada ndio limebadilika, sioni kama kuna tatizo kubwa sana. Hata hiyo Bsc Agricutural Education si lazima ingekuwa na kozi za kibaolojia?
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ...mtu mwingine anaweza kuhoji kwamba mbona watu wanasoma LAW(LLB) bila kuwa msingi wowote wa sheria kutoka O'level au A'level......ni kweli hili swala la SUA ni utata mtupu lakini kwa vile O'level wengi Biology tunasoma na kwakua mtu alipata nafasi ya kuingia A'level ina maana alifaulu masomo zaidi ya matatu ikiwemo na Biology hivyo sioni tabu sana mtu mwenye nia thabiti kushindwa kusoma hiyo Kozi
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,644
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Hii ni degree mpya hapo SUA?? Kulikuwa na Bsc. Agriculture Education and Extension, imefutwa??
     
Loading...