Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tcu hacked

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, Aug 17, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    dah hii site ina kazi sana watu washa hac TCU Website sa.JPG
     
  2. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dah kaz ipo kwa it wa kitz
    ningefurahi zaid kama ingekuwa ya Wizara ya sayansi na teck'
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,119
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa heslb
     
  4. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
  5. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahaha.... Hii sasa hatariii
     
  6. koo

    koo JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natamani sana hii taaluma
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    mbona iko fresh tu
     
  8. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    cheki page ya ''About us'' utamuona huyo anonymous
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hao anonymous nao sku hiz wamekosa kazi, TCU?....low!
     
  10. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weak system security, admin page is unlocked and so people can try to login from any host. only need to find credentials
    Admin area would be set accessible only through trusted hosts and NOT from anywhere

    TCU - Login Screen
     
  11. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  12. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    ha ha ha eti kwamba ni administrator tu ndo anaweza kaka hivi hujui ishu ya php injection
     
  13. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa maboya hawajui ke encrpypt page zao yaani sql+ php zinaachwa kiuvivu ivyo cheki ma facebook yaana anza na https:// ... means encpeypted ......si rahisi kuhack kimchezo ...thank u hacker
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    they did it again
     
  15. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aliye hack hiyo tovuti namuelewa 100%.
     
  16. L

    Loloo JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una knowledge ya IT mbona ni very simple ukipata software ambayo iko tayari
     
  17. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Si mnatunyima kazi, madOkita wakidai haki zao mnawatupa mabwepande, walimu kesi, iko mahakaman, majudge fake, Subirien na sisi huku tuhack maledger book yenu ndo muipate fresh.
     
  18. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    hahaha relax bro!
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    mnajua ni upuuzi huu. Watu wakihack tcu at the end nani anafaidika??? Mnaona kama mnaikomoa serikali kumbe mnamkomoa mtoto wa mkulima. let say mtoto wa kigogo amepata 3 na hana sifa ya kuchaguliwa tcu na kaona hii thread tcu ipo hacked so anaweza eka uwezo wake wote ili ampate hackers ili aekwe na yeye kwenye majina ya waliochaguliwa

    Mwenzangu na mimi maskin yupo kijijni hajui kinachoendelea anaambia hujachaguliwa na division one anabaki nyumban hana hata wa kumtetea.

    Msishabikie vitu kama hivi
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Aliyehack TCU sidhani hata kama alishawahi kufika Tanzania!!!!
     
Loading...