Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU hacked by mouh marvel

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by elank54, Aug 14, 2012.

  1. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa atakua na details zetu, kama yupo humu adondoshe mzigo
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    msubiri hapo hapo anakuja sasa hivi...
     
  3. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ku hack ndo kufanya nn jamani?
     
  4. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    kunyang'anya, jamaa kajimilikisha tcu! Ahahaha
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hii ndo bongo wakuu...kila kitu hooooooooooooooooovyoooooo anzia kwa kiranja wa nchi mpaka watu wa kawaida...siki zinaenda maisha yanasonga...
     
  6. r

    rajoh Senior Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ku hack ni kutumia ujuzi wa mtu katika computer programming ili kuweza kuingilia taarifa za siri za mtu huyo katika e mail au website au software flan bila ya ridhaa ya muhusika. Nawasilisha.
     
Loading...