Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcu applicants, do this pliz, tushukuru kwa yote!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msherwa, Aug 21, 2012.

  1. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    THANK LORD, THANK ALOT, I WILL PRAISE YOU FOREVER

    You are Selected To Bachelor of Education in Arts at University of Dodoma

    JAPO SIKUIOMBA


    LAKINI TWATAKIWA TUSHUKURU KWA YOTE, TUWE NA SHUKRANI, AMINI MUNGU ANA MAKUSUDI KUKUWEKA HAPO ULIPO
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sawa sawa mwalimu.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    jiandae kugoma miaka 4 ijayo
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Inakuwaje upangiwe kozi ambayo hukuiomba? TCU wametoa majina ya watu ambao wamekosa nafasi walizoomba na kuwashauri waombe upya - second round application (kwa masingi kuwa wanaqualify). Kama hili unalolisema kweli linawezekana, sioni mantiki ya kuwataka hao wengine waliokosa waombe upya (huku, wengine kama wewe mkipangiwa kozi ambazo hamkuomba!). Au kuna kitu sijaelewa katika hili?
     
  6. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu thats so important
     
  7. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    tatizo tanzania na tcu system are same coin with differing faces, hawajagusa machaguo yetu, wametuchukua wanavyotaka wao, acha twende watakavyo, maana hata mitihan walisahihisha wao
     
  8. nasssen

    nasssen Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    hiyo ni kwel kabisa wakuu,manake hata mchz wang nae jina lipo kwa wale wa second selection lakini kapata selection ya udom...kunanini hapa??????
     
  9. J

    Jamaa wangu New Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu na akubalik..!
     
  10. J

    Jamaa wangu New Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu atabaki kuwa ni mungu hata kama hakujibu kama ulivyo taka
     
  11. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina mkuu
     
  12. S

    Safhat JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da same 2 me mkuu.
     
  13. S

    Safhat JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up mkuu.
     
  14. B

    Bil shankly Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nina hasira haswaa bora ata ungekuwa huchaguw na ku2mia mda na pesa kuomb bda ya matokeo wngchaguwa 2 wajuavyo wao km walvofnya ku2pa mafacult 2siyoytaka na kuyaomba! Wameniboa!
     
  15. I

    Ibrashinto Senior Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mimi nichukue nafasi hii KUMSHUKURU MUNGU MUUMBA WA YOTE KWA KUCHAGULIWA! THANK YOU LORD! SAUT-BUKOBA TUJUZANE WAKUBWA ETI IKO MAENEO GANI
     
  16. T

    Thuwaein Yuzarseif New Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nadhani mfumo mzima wa tcu bado haujawa makini. imetokea wengi tu wamepata kozi wasizozitarajia
     
  17. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    kama ndiye Mungu alipanga uje ujikomboe kimaisha kwa course tofauti na hzo ulizoomba, NI NANI ATAZUIA? Si TCU, Bali ni Mungu kapanga jambo kwa ajil yako. FURAHINI KATIKA BWANA SIKU ZOTE, TENA NASEMA FURAHINI.
     
Loading...