Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA yakanusha ujumbe wa simu unaoua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Sep 3, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nimeseoma kwenye blog ya michuzi kuwa huo ni uvuni mitu
    gonga hapa
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna haja ya kukanusa crap kama hii?:mad2:
     
Loading...