Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA- Wizi wa Tigo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by CHUAKACHARA, Dec 7, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    TCRA, tafadhali chunguza yanayolalamikiwa na wateja kuhusu tigo humu jamvini.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kusema ukweli tumelalamika sana juu ya huu mtandao,
    Kukaa kwao kimya ni dalili kua wametudharau wateja wao.
     
Loading...