Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA usumbufu huu wa makampuni ya simu utaisha lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Apr 18, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa wateja wa voda mtakubaliana nami kuwa kuna wimbi la sms kutoka kwa hawa service provider wetu,sms hizi ni za kihuni na zinaleta usumbufu mno,unaweza ukahairisha kwenda chooni ukakimbilia mlio wa simu unaoashiria sms ukitegemea ni message muhimu imeingia kumbe looo!
    Ukifungua unakutana na haya :

    "umebahatika!
    Katika mchujo namba 075****** yaweza kushinda usiku huu tsh 3000000 taslimu na vodacom!Tuma jina lako kwenda 15544 haraka!550tsh/sms "

    hapo utaamua kuuchuna basi watakurushia hii hapa:

    "una neema!usichukulie ujumbe huu ki mzaha tuma jina lako haraka kwenda 15544 na waweza shinda Tsh 3,000,000 taslimu ya vodacom usiku huu!550 Tsh/sms "

    ukiwa ngangari zaidi hawakuachi wanakupiga na hii: (wakuu hii imenichekesha kidogo haswa hiyo sehemu ya kwanza)

    "WASTAHILI SIFA! tulijaribu kuwasiliana na wewe na hukujibu!muda ni sasa tuma jina lako kwenda 15544 na waweza shinda leo tsh 3M taslimu na vodacom!550 Tsh/SMS"

    Sijui sasahivi watakuja na gia ipi?

    My take:huu ni usumbufu kwa wateja halafu kwa nini mnalazimisha watu kucheza bahati nasibu?
    Hivi kama mh mkuu wa kaya/waziri wa mawasiliano ana line ya voda naye hutumiwa hizi sms? TCRA MKO WAPI?au mnaiwinda Jf?

    Nawasilisha...
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa hilo hata mimi nakereka sana imefika wakati naona kama huu mtindo ni wizi mtupu kwa makampuni haya ya cm kwanza wanatusumbua kwa sms kibao zisizo hata na umuhimu kwetu inshort wanatuboha!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    wapuuzi kweli....kwanza waizi halafu wanaboa
     
  4. T

    Tofty JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni issue ambayo inabidi iangaliwe kwa pamoja na TCRA pamoja na bodi ya bahati nasibu!
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna mtu anajali?mpaka cdm watishie maandamano ndio wataamka usingizini.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Yaani ni kero kweli.
     
  7. E

    Egongos Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tcra wamelala hao
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usanii mtupu kwenye hizo 'bahatika'
     
Loading...