Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcra &tra!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee, Oct 27, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wana jf
    Inakuaje huduma za simu tulipe kodi mara mbili.
    1. Ninaponunua vocha nalipa kodi.
    2. Wakati napiga simu, ktk huduma zao pia wameweka na VAT.

    Huu si wizi wa wazi wazi?
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Umeona hilo tu,ustumie simu na kama vipi Jinyonge!
     
Loading...