Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA na makampuni ya simu wanavyokata michango kwa ajili ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BRIA, Oct 13, 2010.

  1. B

    BRIA Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TCRA+VODACOM+MAKAMPUNI YA SIMU YANAVYOKATA MICHANGO KWA AJILI YA CCM
    Napenda kuchukua fursa hii kuutarifu umma wa watanzania unyonyaji unaofanywa na makampuni haya ya simu bila hata watanzania kugutuka ili wote tuone kama kuna fair play katika uchaguzi huu
    1. Baada ya changia CCM kwa sms kushindikana sasa wamebuni njia mbadala nayo ni kutoza asilimia 10% ya kila salio unaloweka na linakatwa wakati unapopiga simu nao sio instantÂ…kama tulivyozoea na hii ni kwa wateja wa simu zote kama hupendi kuendelea kuchangia mafisadi tafadhali tuma neno HAPANA kwenda namba 15016 (Hii ndio proof ya ninachosema) Huu ni UONEVU WA WAZI WAZI
    2 Baada ya ujumbe wa kashfa ambao TCRA waliukanusha kuwa hawahusiki tena kupitia TV ya TBC asubuhi wakati wa kipindi cha jambo leo Uchunguzi wangu wa siku tatu umeonyesha kuwa kati ya watu mia niliozungumza nao walioutumiwa ujumbe ule wa kumkashifu Dr Slaa basi 100% wanamiliki mtandao wa Vodacom(TCRA MTUJIBU HIZI NAMBA ZOTE ZILIPATIKANA WAPI?)
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Katika kampeni lolote laweza kujitokeza, si taarifa ya kuipuuza ila kuithibitsha kuwa ni ya kweli ni ngumu. kwa mimi ninaependa kutoa hukumu kwa mtindo na mfumo wa kimahakama, nikitaka vielelezo na ushaidi ili nihukumu nitaonekana **** hapa JF. mmmmmmmh kazi kwenu.
     
  3. B

    BRIA Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TUMA NENO HAPANA KWENDA 15016....ila hulazimishwi kama wewe ni mlmba niguu mafisadi...prove hapo.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Atakuwa RA amefanya database ya wateja wa voda kama makada wa CCM so just SEND TO ALL kwake inatosha
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wadau, kuna jamaa yangu kanipigia simu na kuniambia kwamba Watanzania wote tunachangia kampeni za CCM bila kujijua kila tunapotumia huduma ya simu...akaniambia kama siamini, nitume meseji (neno HAPANA) kwenda 15016, nitatumiwa ujumbe...nimefanya hivyo, na huu ndio ujumbe niliotumiwa......
    ASANTE KWA UJUMBE WAKO,UTATOLEWA KWENYE HUDUMA HII
    YA CHANGIA USHINDE NA CCM...sender 15016


    Sasa, hivi hii ni halali kweli????? CCM imeona kwamba kutuibia kwa ahadi za uongo imeshindwa sasa imeamua kuchukua pesa zetu kidogo kwa ulaghai???
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ulijiunga mkuuu
     
  7. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angali maandishi mekundu: Ukitumia simu kivipi? tafadhali fafanua mkuu
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimajaribu na below ndiyo ujmba unaojibiwaunapotuma SMS kwenda 15016:

    Tuwe wakweli!
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi nimejaribu kutuma ujumbe huu kwa kuandika neno ABC,kwenda namba 15016,WAMENIJIBU ASANTE KWA MAONI YAKO.TUTAYAZINGATIA NA KYAFANYIA KAZI.UNAWEZA KUCHANGIA TSH 500 KWA KUTUMA NENO CCM KWENDA NAMBA 15388 NA TSH 300 KWENDA NAMBA 15377.Kwenye inbox ya simu yangu inaonyesha ujumbe huu nimetumiwa na CCM.Mtandao naotumia ni ZAIN!
    Mimi hapa I am puzzled,i do not know what is going on!Naomba mnielimishe zaidi!
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu nimeamini nilipotuma neno hapana nimepate msg hii "asante kwa ujumbe wako, utatolewa kwenye huduma hii ya changia ushindi na CCM"

    MY TAKE: KAMA WAMEKUWA WAKINIKATA PESA NITAJUAJE? NA JE NAWEZA KUZICLAIM BACK?
     
  11. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Boss, sijawahi kuip[enda CCM tangu nazaliwa, na zaidi, sina utaratibu hata wa kujiunga na bahati nasibu...simu yangu siiachi katika hali ambayo mtu anaweza kuiunganisha, kwanza sina marafiki ambao ni CCM, na zaidi kabisa, hapa nilipo namba zetu watu watatu zimerudisha hayo majibu?????
     
  12. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ni hasira tu ndo nikasahau kuamalizia, tuma neno HAPANA kwenda 15016....
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nimetuma neno HAPANA na kweli wamenitoa kuichangia CCM bila kujua! Ngoja nitawapigia kwenye Customer Care niwaulize kwa nini walikata salio langu bila ridhaa yangu!
     
  14. m

    mbarbaig Senior Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mie nimetuma kwa voda nimejibiwa kwamba ntatolewa kwenye huduma hii ya changia ushinde na CCM...naam
     
  15. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hili linaitaji maelezo kutoka TCRA na mitandao ya simu. Iweje uambiwe utatolewa kwenye wachangiaji wakati ujawahi kujiunga na uchangiaji huo? Mimi niko VODA nimepata ujumbe huu: Asante kwa ukumbe wako, utatolewa kwenye huduma hii ya Changia ushinde na CCM. Inawezekana watu wote tumelazimishwa kuchangia bila kujijua. Ikihakikishwa ni kweli kuna kesi ya utapeli ya kupeleka mahakamani pamoja na ya kuvunja Sheria ya Gharama za Uchaguzi. Wenye ujuzi na mambo haya wasaidie.
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Katika hii ngwe ya mwisho ya kampeni Rostam anahaha kweli kweli kuhakikisha CCM inashinda kwani ndio usalama wake. Kinyume cha hapo safari ya kurejea kwao Iran itakuwa imeiva.
     
  17. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh! Punguza chuki ndugu yangu. Ni kweli chama kinaudhi sana lakini bado waliomo ni ndugu zako; watanzania wenzako. Ni katika kutafuta maslahi tu. Bila shaka, zaidi ya hapo, hawawezi wote kuwa wabaya. :becky::becky::becky:
     
  18. dazenp

    dazenp Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    No please.......lets all not be angry......this is a Machine response where by it has been setup to provide with exact information at particular word being sent......Write anything to this number and you will get the information "ASANTE KWA MAONI YAKO.TUTAYAZINGATIA NA KUYAFANYIA KAZI.UNAWEZA KUCHANGIA TSH 500 KWA KUTUMA NENO CCM KWENDA NAMBA 15388 NA TSH 300 KWENDA NAMBA 15377" then if you send HAPANA the info is "ASANTE KWA UJUMBE WAKO,UTATOLEWA KWENYE HUDUMA HII YA CHANGIA USHINDE NA CCM" this is an electronic response and CCM has paid this to all Communication providers TIGO, ZAIN, VODACOM, and ZANTEL and any that you know of... so they have feed there computers with this information incase anyone tries any of the service....Think of this try to send any of the word to a promotion number that you know to the provider you have and see what comes back to you......so there is no way they may charge you if you did not decide to contribute. If you think its something of such look at your balance and let it roll till 00:00hrs then 00:02 look at your balance if there is any change since computer programs that are setup in Mobile companies closes their business deals at every 24hrs completed
     
  19. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimetuma na nimejibiwa ASANTE KWA UK(SIO J)UMBE..(UKUMBE) WAKO, UTATOLEWA KWENYE HUDUMA HII YA CHANGIA USHINDE NA CCM.....Kweli bongo tambarare
     
  20. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli lakini? napata wasiwasi hapa,inawezekana unapoandika neno HAPANA ndo unakatwa salio la kutosha. mi natumia postpaid siwezi kujua kwa haraka
    mi nimetuma neno hapana nikapata ujumbe kuwa watanitoa kwenye hiyo loop......inawezekana pia aliyetuma hiyo ujumbe ni mjasiliamali anakusanya chake na huo ujumbe ameucreate tu TZ kila kitu kinawezekana, kama watu wamesambaza sms nchi nzima ila no reaction from the government unategemea nini? hizo code number wamepewa na TCRA kwa nini mtu aibe(whether ni ccm au huyu mleta mada)?
    ..........:hand:......
     
Loading...