Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA na Danganyatoto.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanagandila, Oct 18, 2011.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni takribani mwaka mmoja sasa, tangu Mamlaka ya Mawasiliano nhicni TCRA watangaze kwamba ni mwisho wa kutumia namba ya simu ambayo haijasajiliwa, lakini cha ajabu mpaka leo miezi zaidi ya 11 tangu watoe tamko lao mambo bado yako vile vile,
    watu wanatumia kadi za simu ambazo hazijasajiliwa, wanatuma ujumbe mfupi( SMS) wanapiga simu kama kawaida..
    Mbaya zaidi mtu anaamua kumtukana mtu, au kumtumia msg ya kitisho mwenzake kwa sababau tu anajua hawezi kujulikana,
    je toka tumesajili namba zetu za simu kuna faida gani?
    ikiwa kwamba ulishasajiliwa lakini line yako ikipotea wanataka tena nakala ya taarifa zako?
    mi naona hao TCRA ilikuwa ni danganya toto tu na mradi wa kujitengenezea pesa..
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kipindi kile waliuza sura sna kwenye TV, , wanabuni mbinu nyingine ya kuuza sura,,soon utawaona na mkakati mwingine.
     
  3. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo bongo mkuu lolote lawezekana katika kusaka pochi sitashangaa TRA kwamfano wakaibuka na kuamuru kila mbongo asajili jina na alilipie vati ya book kwa mwaka.
     
Loading...