Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA na blocking of sites

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cream.b, Oct 28, 2010.

  1. cream.b

    cream.b Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Of late kuna E-mail going around from TCRA asking ISP to block some sites(zeutamu2) hivi according to the INFORMATION ACT of tanzania is it RIGHT to do that?... and if you look closely karibu sites or blogs nyingi hapa dar ziko hosted na one server so blocking one site means michuzi,jaydee, na the rest cant be accessed.
    Or is it that mtu anaamka naku command tu without thinking.this country is run by LAW not somebodies command and interest....

    Wadau what to u say....?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna kitu utakuwa hujaelewa. Techinacally Hata kama blog zote ziko kwenye server moja bado ze utamu ni tofauti na michuzi. yaani ziko mtaa mmoja lakini ni nyumba tofauti. Hawafungii "mtaa" /domain(blogspot.com) wanfungia "nyumba"(Zeutamu).

    Yaani inayofungiwa ni specific website sio domain

    If u have interest kujua zaidi google neno "Website censorship"

    unaweza pia kuanzia hapa Internet censorship - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lete hapa hiyo email!
     
Loading...