Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA mpo hai au mmekufa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Dec 23, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu jana nilichelewa kulala kidogo na nikawa nasikiliza redio (it was Clouds Fm) na ilikuwa mida ya kipindi kilichoitwa 'ALA ZA ROHO' na Loveness Love. Of course alikuwa na mada nzuri kuhusu usafi wa maeneo 'nyeti'. Lakini kilichonishangaza ni yeye alipotaja maeneo ya mwanaume yaa korodani bila ya kupunguza ukali wa neno lenyewe namaanisha alikuwa anatamka neno PUMBU kama lilivyo. Hivi kwa maadili yetu hii ni sahihi? Kwanini watu wa TCRA wasichukue hatua stahiki? Nawasilisha (i stand to be corrected).
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    It seems anapenda zaidi mchezo huu!
     
  3. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ulitaka pumbu liitwe kiwiko mkuu? tuwe frank wakati mwingine.
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mmh! No correct answer but kwani ni busara kutaja kitu kama kilivyo? (hasa maeneo nyeti)
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    no mkuu! Pumbu lina majina mengi likiwemo korodani etc, angetumia hilo kuliko lenyewe tena kwenye media kama ile how f**k are they!!
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hawajafa ila wamepumzika kidogo si unjua tena ki holiday ? Wakirudi wataweka mambo sawa endeleeni tu kuwasubiria ila simo kabisa
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Katika lugha kuna kitu kinaitwa kupunguza makali ya maneno badala ya kutumia neno lenyewe. Mf kwenda uani badala ya chooni
     
  8. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Katika lugha kuna kitu kinaitwa kupunguza makali ya maneno badala ya kutumia neno lenyewe. Mf kwenda uani badala ya chooni
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huitwa tafsida.
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    sijakuelewa:redfaces: kwa hiyo kama ni K itamkwe kama ilivyo kwenye redio????? ili tuwe frank kama unavyosema?
     
Loading...