Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA mko wapi? Vodacom inaibia wateja.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kiranja Mkuu, Sep 29, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vodacom kupitia promoshen yao ya mega promo. Ukicheza tu hiyo bahati nasibu basi kila siku utakatwa bila ridhaa yako sh. 550.
    Huu ni wizi dhahiri, kila mtu anasiku yake ya bahati, wao wanacho fanya ni kukukata tu hela
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kwanina ucheze kamari. Nyie ndio mnaopenda vya mteremko, sasa vinawatokea puan. Nani asiyejau vodacom ni wezi.
     
  3. C

    Chief-Architect Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani asiyejua vodacom ni
    wezi.
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hah Hah easy money bana wajinga ndio waliwao,fanya kazi kwa bidii mambo ya kusubilia promosheni achana nayo,fanya kazi kwa bidii na utafanikiwa na mafanikio hayaji kama mvua ,huenda kama ni mtoto wa mkubwa kwenye chama cha magamba.hao Vodacom hata kwenye kampuni 10 zinazolipa kodi (walipa kodi wakubwa haimo)hapa unapata picha gani na ni siri iliyowazi hadi kwa mkulu ,kamishna mkuu wa TRA ,hata mtoto wa mkulima(?)alishangaa kuona makampuni ya simu na yale ya madini hayamo kwenye orodha.Kambarage aliwahi kusema kuwa viserikali visivyokusanya kodi ni VISERIKALI vya wala rushwa
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao voda wangese sana.
     
  6. Robati

    Robati JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    fanya kazi bwana! acha kuishi kiujanja ujanja, usiwe kama wapiga kura wa igunga
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kumbe siko peke yangu!!!???
    Basi kifo cha wengi harusi!!
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    naona mkuu kesi ya ngedere unampelelea nyani
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe mwenyewe mwizi,
     
  10. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni wezi ndiyo ila na wewe mpaka kuingia kwenye droo si ulikuwa unataka vya bure! pole sana promo za makampuni ya simu ni utata mtupu siku hizi.VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA
     
  11. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    rost boy aziz at weki!!, be aware of mali*ware!,
     
Loading...