Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA mko wapi jamani Airtel wanatufilisi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Aug 28, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nimeshindwa kuwajulia hali nyumbani toka saa 11 alfajiri salio nililokuwanalo limeibiwa!!! Nimejaribu kuongeza salio limeibiwa tena nimerudia tena nimeibiwa nimechoka nimeamua kuacha pasipo kujua nyumbani wanaendeleaje.Kulikuwa na mtoto mgonjwa nimeshindwa kuelewa hali yake inaendeleaje!!!!! Kama mnahujumiana ili wateja wawakimbie wahamie mitandao mingine..........!!!!!
     
  2. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamia tigo
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Kuhamia tigo si ufumbuzi wa tatizo na wao ni haohao bado unakuwa umelikimbia tatizo litakufuata tuu ufumbuzi ni kulitatua tatizo sasa tunatatuaje matatizo haya ya makampuni ya mawasiliano???????
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wezi sana hawa jamaa,nilikuwa nimeweka line yao kila nikiweka salio la mia5 wanakata sh.80 na ukiwapigia c.care hawapokei simu.hamia tigo.
     
  5. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii mtandao ni uhuni mtupu kaka sio tigo ,voda,airtel amnakitu
    VODA eti wanatoa ofa ya 500MB dakika 10 messenge 100 kuasia 5-12 kwa siku moja tu ofa gani izi
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Wandikie barua kaka ya malamiko wasipo kusaidia bas nenda tcra usipo pata msaada tena malizia tume ya ushindani
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hamia tigo muungwana,bila ivyo utaishia kulalamika tu..alafu huu mchezo mbona haujaanza juzi!
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hao tigo ndo siwataki kabisaaaaaa line yao niliyoisajili nimeizika sasa yapata mwaka siitumii niliizika ikiwa na sh 3000.Ninafanya kazi porini kusikopatikana mtandao wa TIGO ina maana nilikuwa naitumia ninapokuja mjini cha kushangaza kwenye salio nilikuwa na sh 1000 ninapohitaji kupiga nakataliwa naambiwa akaunti yako imesitishwa ongeza salio lako kwanza kisha upige.Nikaongeza sh 1000 jumla ikawa sh 2000 nilipopiga naambiwa network busy nikaachana nayo nikatumi labda kwa siku hiyo.Kesho tena nikajaribu nikaambiwa akaunti yako imesitishwa ongeza salio kwanza kisha upige,nikaongeza nilipopiga najibiwa network busy nikaona huo ni wizi ndo nikakata shauri kuizika maana niliona haina msaada kwangu zaidi ya kunifirisi.Kwa hiyo bwana MLA MBIVU hao TIGO ni zaidi ya Airtel!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    hamia tigo mm nipo tigo tangu ikiwa mobitel,buzz,nimejisajili nimekaa mwaka huku jangwani kabla sijarejea nyumbani july mwaka huu nliacha sh 3000 nimezikuta na nimezitumia nlivofika airport sikupata tabu. kubali usikubali tigo sio wezi kama makampuni haya mengine.
     
  10. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wameamua kurudisha kodi yao waliolipa, simliwasifia kuwa ndio walipaji wakubwa wa kodi
     
  11. k

    kamalaika Senior Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    imetokea kwangu leo. jana niliweka 5,000. nimeongea jumla shs. 700. leo asubuhi nina less than shs. 200. kuna ndugu yangu pia amelalamika. labda mitambo ni mibovu au wanafanya kwa makusudi. customer service 100 is useless.
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,009
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yanatokea kwenye mitandao yote ya simu, sometimes ni intentionery au bahati mbaya system ina-misbehave. So try to stick where you are, atleast unakuwa na line ya mtandao mwingine kuact kama backup.

    Ila tiGO wanaboa zaidi, hamia uone.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuh wamenitumia SMS ya Refund... nasubiri refund hiyo kwa hamu...
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Poleeeeeeeeeeee Sanaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!
     
  15. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kulalamika hapa kwamba ukitumia line ya Airtel kumpigia mtu,na mtu huyo asipokee kabisa simu yako(sawa na ku beep) ukija kukata simu yako angalia salio. Utakuta salio limepungua. Hiyo ni moja nyingine huwa wanasema ukituma sms 5 unapewa sms 100 za bure utumie ndani ya masaa 24. Lakini ukifanya hivyo na ukianza kutuma sms zako za bure,ukituma sms 10 utapokea sms yao ikikutaarifu kwamba umetuma sms 30 za bure na salio lako la sms za bure ni...70!. Daylight robbery!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tafuta mmbadala wake kwakuhamia mtandao mwingine no way out
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Mjini hapa,
    Mtu mwenye cheo hence mshahara kidogo tu anakata Tshs 10 kwa kila kichwa X vichwa laki moja tu = Tshs 1mil kwa siku,
    Kwa mwezi ana Tshs 30mil kibindoni tunaanza kupigana vikumbo mitaani.
    Ana-comvert vipi salio kua cash,
    akili kumkichwa!!!
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wanataka mwakan washke namba moja.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hiv TCRA ipo kweli?
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    HIV TCRA WANAFANYA KAZ GAN?. Wanashndwa kusimamia kama wenzao Ewura wanavyojikongoja?
     
Loading...