Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA Inawahujumu Waislam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Dec 18, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    TCRA inaendeleza hujuma
    dhidi ya waislam
    nchini,kwani kumekuwa na
    tabia ya kuvibana vyombo vya
    habari vya kiislam nchini
    Tanzania.Mara nyingi imekuwa ni ngumu kupata
    kibali cha kuanzisha chombo
    cha habari cha kiislam.
    Safari hii imekuwa kwa
    radio ya IQRA 100.0 FM ya jijini Mwanza ambayo bado ni
    mpya.TCRA wameamrisha
    redio hiyo iliyopo katika jengo
    la CCM kuhama kitu ambacho
    kimetufanya wadau kujiuliza
    maswali mengi ya kwanini radio Iqra ihame jengo la CCM?
    Wakati huo huo radio clouds
    wapo hapo hata kabla ya Iqra
    fm,pia kuna radio passion
    fm.Swali ni kuwa radio zote
    hizi mbili zimekuwepo kwenye jengo hilo la CCM kwa
    muda mrefu,lakini radio IQRA
    ambayo hata mwaka
    haijafikisha imeamuliwa
    kuondoka kwenye jengo hilo
    kuna nini? Ndani ya wakati huu radio
    inasaka mahali pa kuhamia
    japo haikushindwa kulipa kodi
    ya pango,na hata kama radio
    ikishindwa kulipa pango TCRA
    wanahusikaje? Hizi ni fitna! Tumshukuru ALLAH kwa kuwa
    radio imepata kiwanja
    katikati ya jiji na mpango
    uliopo ni kujenga jengo
    kwaajili ya shughuli zoteza
    radio.Ewe ndugu Muislam ili kuepuka adha hizi unaombwa
    kwa hali na mali kutoa
    mchango wako
    fedha,nondo,mabati,cement na
    vifaa vinginevyo vya
    ujenzi.Changia kwa M-Pesa 0753-885263 Kama upo Mwanza unaweza
    kupeleka mchango wako pale
    studio jengo la CCM. Haya
    shime Waislam huu ndio
    wakati wa kuamka,tusizilalie
    mali zetu.tujitahidi ili tujikomboe ili tusinyayasike.
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ina maana hao TCRA hawajatoa sababu za kuwaamrisha mhame hapo mjengoni? leta hizo sababu walizowapa ili tuone kama kweli mmeonewa au ndo kulalama kila siku kuwa mnaonewa? btw wishing you all the best ktk ujenzi wenu wa kituo kipya cha radio!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Born
    asalaam aleykum,
    hebu weka sababu kuntu za iqra fm kuhamishwa,jitahid ustadh wangu
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadha tunapaswa kuweka mkazo zaid kwenye elim
    Hali ya shule zetu za kiislam ni MTIHANI,nafanyia kaz humu najua shule zetu duh
     
  5. b

    buswe Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lawama zoote! kumbe unaomba mchango. Nakushauri fuatilia kama kweli ni TCRA wameihamisha kwenye jengo hiyo redio. pia fuatilia kwa nini wamefanya hivyo maana inaonyesha na wewe hujui sababu. Jitahidi siku zote kufanya utafiti kabla ya kulalamika. Mara nyingi malalamiko yasiyo na hoja hayasikilizwi.
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi TCRA ndo wanamiliki jengo la CCM ambamo Iqra wamo? Wao wana amri gani juu ya wapangaji wa CCM? Mimi nlidhani wamewafungia masafa!
    Mleta mada kuna jambo unaficha, kuwa wazi.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,190
    Trophy Points: 280
    Sababu ni Waislaam.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo stori ni kweli au lengo lilikuwa ni kuomba hela za kiwanja? Hebu tuweke sawa! Nimeipenda style yako ya kuchangisha hela za ujenzi wa kitu cha hiyo redio yako ya kidini!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    lengo la kulalamika sana ni kutaka mchango au? Mi nadhani weka sababu inayofanya kituo kihamishwe hapo ili tupime tatizo, wakati mwingine unaweza kuta kuna mwingiliano wa mawimbi ya sauti au matatizo ya kimitambo kati yenu na hiyo radio station nyingine.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningewachangia ingekuwa ujenzi wa shule au hospital!
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mimi nadhani hiyo redio nyingine imekwenda kushtaki tcra tatizo fulani la mitambo. Atuletee sababu walizopewa na hao waheshimiwa
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Haya ntarudi,"baadae sana".
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha kulalamika kama Waislam wewe, sababu ya kuhamishwa hapo hamjapewa ? Au mlikuwa mnakaa bure kwa kuwa ni jengo la ccm? Pili hapa mbona kama nakuona unafanya mchango kwa namna ya uchochezi na ulalamishi ili uonewe huruma? Ila kama ni mwislam sikushangai maana ni kawaida kulalamika hata akikosa ubwabwa kwenye kilio lazima alalamike mitaa mitatu. Punguzeni mnasomeka vibaya
     
  14. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bornvilla kama walivyo watu wote wanaopenda kuponea kwenye "Public Sympathy" maneno yote kulaumu TCRA kumbe lengo anatafuta huruma ya kuchangiwa! Kwa mtindo huu sitokushangaa na kesho ukija unalia kuwa TCRA inazionea TV za Kiislam na imeziamuru kutekeleza mfumo wa digitali kabla 2012!

    Mbona Radio na TV Tumaini vilivyo pale St. Joseph kwenye jengo lao wenyewe wameamriwa kuhama toka mjini na hatujasikia wala kusoma malalamiko?
     
  15. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yes! Redio watatukana sana na kuleta uchochezi pamoja na muendeelezo wa malalamiko yasiyo na msingi, bila kusahau kuhubiri chuki na fitina ktka jamii
     
  16. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waislam bwana! Lakini siyo wote maana kuna asilimia chache sana wastaarabu
     
  17. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mimi hizi mada naogopa hata kuzichangia maana utaonekana mchochezi hawa wenzetu waislam wanahasira sana ngoja nipite tu jamani baadae
     
  18. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna bwana mmoja ameandika makala wiki za hivi karibuni akiwasifu RC kuwa wanacheza kama pele. Hata ukijipa upofu ukampinga, Kwenye jambo kama hili inakubidi tu uhafikiane naye.

    Ona, wenzao baada ya kupewa order na TCRA wamefanya jitihada ya kukamilisha jengo mojawapo kwenye complex la Kristu Mfalme-Tabata. Pale wana nursery, P/S, Sec, Modern Social & Conference Hall, Mkombozi Bank Branch, n.k na sasa wanahamishia Studio za Radio na TV Tumaini. Na bado watabaki na space kubwa ya kufanya mambo mengine. Wenzao wanakula sahani moja kulalama na TCRA!
     
  19. geofreyt

    geofreyt Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ulalamishi tu!
    I hate u guyz for this...hivi dini zote zingekuwa hivi,kila kitu tumeonewa...tungefika kweli??
     
  20. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hicho ndio kikubwa ulichokuwa unakihitaji, hayo mengine ni porojo tu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...