Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA inavumilia matusi na uvunjaji wa maadili kwenye Vyombo vya habari!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Jun 29, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TCRA pale Mawasiliano tower mmekodoa macho mnatazama tu na ninyi mnachekelea, nini athari za segment hii kauzu kuliko dagaa na matusi haya wanayoyaporomosha wasanii hawa wa ZE COMEDY wanaonekana kukosa kabisa ubunifu kwa sasa na kuamua kuwafundisha watoto matusi kwa nguvu.

    Hili si la kusubiri mpaka wanasiasa waongee Bungeni, chukueni hatua mapema, meno na kucha mmepewa mpaka watu walalamike ndo mjue kuwa ni kosa, tumieni vema basi weledi wenu kunusuru kizazi cha watanzania hawa wasiokuwa na uchaguzi wa mambo wanaojifunza lugha hizi zilizopitiliza mipaka na maadili ya makuzi mema.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,282
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwa kweli wanavuka mipaka.
     
  4. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NAUNGA MKONO PIA

    faizafoxy

    hope sio vile mnavyounga bungeni kila kutoka kasoro
    just kiding

    hao jamaa wanamambo mengi tu ya kurekebisha hata wanaume kuigiza kama wanawake ni fundisho hasi kwa watoto wadogo wa kiume
    kila siku huyo dogo anapiga pamba za kike na kubinua mdomo
    watoto wakianza ushoga mitaa kwa kutoelewa misingi ya huo ujinga wao wa kutumia wanaume kwenye nafsi za kike tusitafute wa kumlaumu
    chukua hatua
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    ubunif kweshnehii sasa wameamua kuwa km wehu! mwanzon walipokuwa huku kwetu uchagani walikuwa poa baada ya kurudi magamba weeee,wamerudia vyupi vile vya VIPI!!??????,,,,, kama mkandanizwaji alivyokuwa anaviadresss vyupi hivyo, sasa ye ndo kawa vipiiii! teheteheteee
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anakusoma Faiza, Aha kumbe umesema Kidin atakuwa amekuelewa haa ha haaa.
    YES hili la ushoga pia ni hatari hivi kweli hakuna wachekeshaji wa Kike mpaka midume ipake lip stick, mbona kule futuhi wapo wachekeshaji wa kike au ZE KOMEDI wao hawawaoni na kibaya zaidi hadi akina Bambo kule EATV nao wameanza upuuzi huu ambapo mwanzo hawaukuwepo. Si matumaini yupo, apewe shavu
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TCRA wamekaa kimya kabisa mpaka alipuke mbunge mjengoni ndio utasikia wanaamka, lakini hata TBC hivi chombo cha taifa hakina kweli bodi ya maudhui au ndio wakurugenzi wote hawajui hata miiko ya weledi wa habari, bora liende
     
  8. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    This is serious Mkuu, kama wiki iliyopita kile kibabu kilitukana hadi nikazima TV maana jembe dogo hapa home ni mdadisi kuliko Isaac Newton hakawii kesho kumwita mama yake Mjusi Guruguja, Jibwa weee
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Neno Mjusi Guluguja lina maana gani?
     
  10. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Guruguja ni neno limetoholewa kwa kiswahili cha kimjini kutoka katika neno gulagula lenye maana mtu mjinja, *****, ****...Kamusi sanifu ya Kiswahili pg 70
     
  11. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono mkuu katika hili!! Lakini elewa kuwa siyo mamake tu hata baba mwenyewe unaweza kuitwa Mjusi Guruguja, Jibwa weeeeeee!!

    Hata mimi nilishangaa matusi yalivyokuwa yanaporomoshwa nilipotaka kuzima TV watoto kidogo wanirarue! Sasa haya maadili gani wakuu? Yaani inakuwa haina maana kuendelea kuwa na mamlaka ya kudhibiti mawasiliano isiyokuwa makini katika kufuatilia mawasiliano yanayotolewa na TV zetu. Au wako hapo kwa ajili ya kunyonya fedha yetu walipa kodi?

    TCRA ina msomi wa kuheshimika lakini imeshindwa kuonesha makucha, hebu amkeni bwana, usingizi tuu!!!!!!!!
     
  12. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kwani swala hili ni la TICRA au la Baraza la Sanaa la Taifa na Wizara inayoshughulikia mambo ya utamaduni?
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kibaya kama madaraka kivuli yaani mtu unakuwa mkurugenzi af kunamtu mwingine anakuamrisha yaani unakuwa kama kanyaboya unaeleaelea tuuu hujielewi khaaaa bora ukalime kijijinia. make matusi haya yoooote ya matz yanakudondokea loool
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kibaya kama madaraka kivuli yaani mtu unakuwa mkurugenzi af kunamtu mwingine anakuamrisha yaani unakuwa kama kanyaboya unaeleaelea tu hujielewi bora ukalime kijijini. make matusi haya yote ya watz yanakudondokea lol ni kama kilaza wa umeme
     
  15. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    TCRA=Radio Imani Uchochezi mtupu
    wahusika kimyaaaaaaaaa.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    I support this. japo sijaona hicho kipindi lakini Matusi, hasa haya yanayoonekana ni matusi ya kimjini....yani kama vile sio matusi tena, watoto wanayashika na kuyatumia sana hasa mashuleni.

    halafu hili la kuvaa marinda hili na kujipaka wanja na kubinua midomo na ******.....Linaniudhi sana. Wanatakiwa waache ubinafsi, watafute waigizaji wa kike!!!
     
  17. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Fuatilia kesho jumamosi mkuu utakubaliana na mimi kwa dhati sasa, labda kama watachakachua baada ya kugundua kuwa upuuzi huo hakuna mtanzania makini atakayeweza kuufumbia macho.

    Yale matuzi ni mazito sana
     
  18. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Marekebisho ya Broadcsting act ya Mwaka 2004 yaliridhia kuanzisha kwa TCRA - Tanzania Communication Regulatory Authority. Content zote wao ndio wanahusika nazo mkuu katika matangazo ya TV na Radio. Baraz la Sanaa wanadeal na maudhui ya nyongeza nyingine ya Input za media hasa filamu na Drama.
     
  19. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeoona eeeh na si kwamba hili walikuwa hawajaliona, ni basi tu no sense of responsibility
     
  20. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli mkuu lakin BASATA wanahusika pia,kifupi ni kwamba hawa wameishiwa wanatukana mpaka aibu! KUIGIZA WANAWAKE NI UPUUZI AMBAO HAUVUMILIKI,WASHENZI KABISA!.
     
Loading...