Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA fanyeni kazi kwa ubunifu.....acheni ubabaishaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Apr 24, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukija nchi zingine watumiaji wa mitandao ya simu za mkononi na hata landline, kodi unayolipa inakatwa pale pale unapoongeza salio. Ni kwa nini TCRA mmekaa kimya wakakti wananchi wa Tanzania wanao tumia simu za kiganjani hawajui wanalipia kodi kiasi gani kila wanapopiga simu?

    Ni wajibu wenu TCRA kuyaagiza makampuni ya simu yaboreshe mitandao yao ili mtumiaji kila anapoongeza salio ajue analipishwa kodi kiasi gani, acheni wizi kwa kushirikiana na makampuni haya.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Tanzania bila wizi na ujanja ujanja haiwezekani
     
Loading...