Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcra ebu kuweni serious am getting msgs from +41798073040

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Dec 1, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Leo nimepokea msg zaidi ya 50 kupitia line yangu ya VODA ,Mojawapo ya msg inasema <KAMPENI ZA VITISHO KWA WAGOMBEA WANAWAKE>
    Zingine"WANANCHI WAPENDEKEZA KURUDIWA KWA HOTUBA ZA NYERERE ZIHUSUZO DIRA YA UONGOZI BORA "

    Na bado zaendelea kuingia ngoja nizime simu!
    Alafu zingine zahusu kampeni za uchaguzi uliopita 2010
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mods unganisheni na ile SPAM nyingine kulee
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hata mimi nimepata kama 100 hivi, sio TCRA tu hata hii mitandao nayo inaboa, wanaruhusuje disturbance za kiasi hiki.
     
  4. c

    cesc Senior Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmmmmmmmmmhhh...ni soooo...poleni mliotumiwa....
     
Loading...