Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCAA training post wameshaita usaili?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamabaraka, Nov 21, 2011.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani wana jf naomba kujua kama TCAA wameshaita watu kwenye interview ya training zile nafasi za aircraft traffic control.
     
Loading...