Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tcaa(tanzania civil aviation authority) aibu gani hii??mama munyagi unalijua hili??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 22, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa
    Kwako mama MUNYAGI kila mtu anathamani kazi yako uchapakazi wako na uadilifu wako
    lakini pengine hili yawezxekana ulijui ama kuna wachafuzi hapo TCAA wanakuchafulia kazi
    zako.
    Kuna chuo kinajiita TANZANIA AVIATION TRAINING COLLEGE Kipo hapo Tazara
    mpendwa mama Munyagi chuo hiki kinatoa elimu ya mambo ya ndege na kina miaka zaidi ya miwili sasa
    kwa masikitiko makubwa chuo hiki akijasajaliwa na NECTA wala TCAA kuwapitisha kama chuo.

    Cha ajabu wanafunzi wengi wametoka huku wamekuwa wakipata license ya FOO na nyingine nyingi hapo kwako TCAA. Je huu ndio muamko wa TCAA kuwapasisha watu wasiosajiliwa.


    Kibaya zaidi chuo hiki wanatoza in dollars ..eg ffo course usd 3000 wakati viko vingi airport ..na kibaya zaidi mwenye chuo amekuwa akiwataka wahitimu kimapenzi na kuahidi kutowapa vyeti vyao mpaka wafanye nao mapenzi.


    Nafikiri huu si ustaarabu na malalamikomhaya yametolewa hapo kwako nakuishia kwenye makabati huku wengine wakipigwa mikwara watanyanganywa leseni walizopata na baadhi ya wafaanyakazi wako...nafikiri ni muhimu tuwe makini kuliko kuangalia fedha kwanza ...walipofwatilia TCAA wakakuta awajasajiliwa na walipoulizwa kwa nini ameruhusiwa kutoa vyeti na kufundisha wakadai ameonyesha interes ya kujisajili

    najua kila mtu anakula jikoni mwake lakini tunaomba hivi vyuo vifuatiliwe mtatoa watu warusha ndege wakaishia kumwaga ndege zetu KIPAWA afashali hata wameamishwa sasa hivi.

    Dear mama ni masikitiko yangu hivi sasa jamaa wamebadika jina la TANZANIA AVIATION UNIVERSITY COLLEGE je TSU mnajua hili tunaomba tuwe serious na kazi za watu ...na je ni sheria gani kufwata mhitimiu ukifaulu na ukakatiliwa cheti kisa kutoa %^&^^&*???msaada tafadhali
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Ukimfwatilia sana mwenye chuo anasema hakuna wa kumtisha na mnakotaka kwenda nendeni baya zaidi kamtaja mzee wetu Bakari Mwapachu akisema kama amumjui mwapachu vizuri nendeni kama ajawapeleka nyie kwanza mahakamani..???

    Huu ni wizi na kuna connection na watu wa TCAA aiwezekani akawa anajitapa hivi ..je TCAA mmegeuka na nyie mtaji jamani??elimu za ndege zitafika kwa style hii
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama usemavyo, Mama Munyagi asingeruhusu hata chembe uchafu wa namna hii. Labda ukufahamu hili; Mama Magreth Munyagi AMEKWISHA STAAFU TCAA!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    lini?
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mbona mada haina mbele wal nyuma.
    Be concise ili ujumbe ufike pale panapostahili
    andika
    Jina la Chuo
    Mmiliki
    Chuo kilipo
    Kiliposajiliwa
    nk..
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280

    ooohhh ndio maana TCAA imeanza kuchafuka aikuwa\ hivi kabisa yule mama akutaka ujinga hata uzaliwe nae kwenye swala la kazi
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Nimeshindwa kuelewa vema somo hili, Mfalila, please put some punctuation marks properly!
    Nashindwa kuelewa sentensi imeanzia wapi na kuishia wapi.
     
  8. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfalila hii uliandikia Kwankjeka nini?:ballchain:
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    OMG, ..Hata mimi sina taarifa hizi za kustaafu Mama Munyagi, unless kama ni mwingine na si DG-TCAA!
    Man dont copy from the blues eeh!

    Lkn pia Bwana MFALILA umeandika kama vile unafukuzwa, unaonyesha una kitu chenye mantiki, lakini presentation yako mbofumbofu!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    wakwetu....mama hawezi kustaafu kimya kimya bana....khaa!!
     
Loading...