Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbs,tfda na wizara ya afya ni uchochoro wa wababaishaji.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chikira, Sep 1, 2008.

  1. c

    chikira Member

    #1
    Sep 1, 2008
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wasomi walioko TBS(Tanzania Bureau of Standards),TFDA(Tanzania Food and Drugs Administration) na Wizara ya Afya sijui vipi.Miaka nenda miaka rudi tunaona bidhaa feki ikiwa ni vyakula,madawa,nguo nk.vikifurika nchini.Madawa feki na yaliyokwisha muda yamejaa kwenye maduka.Watu wanaendelea kufa hakuna anayejali.Mungu wangu,hivi ni nani atakaye tusaidia?Hawa wasomi ambao ndio tulidhani watatusaidia ndio wamekuwa mwiba.Sasa ni wasomi mamluki na uchwara, ambao wanashirikiana na wahasimu wetu kutumaliza.Watanzania tuamke,tusipoangalia tutakwisha.
     
  2. m

    mgirima Member

    #2
    Sep 3, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBS na TDFA ni makampuni ya uhalalishaji wa bidhaa feki. Wakishapokea ada na kugonga/kuidhinisha bidhaa iliyoletwa kama sample, huo ndio unakuwa mwisho wa uhakiki. Matokeo ya huu usanii ni kujazana kwa bidhaa feki zenye nembo zao - mikate yenye nembo lakini chini ya 500gm, peremende zenye ladha mbalimbali ndani ya mfuko mmoja, capsules zilizojazwa unga wa mhogo, chanjo zinazoleta madhara kwa watoto etc.
     
  3. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli sijawahi kuona government institution zilizo hovyo kama hizi mbili, wao kazi yao ni semina na vikao tu! Pia kuna taasisi inaitwa BRELA...! Jamani hii taasisi ni chafu, mbaya, manual na imepitwa na wakati kuliko...!

    Mi nashauri kama kama serikali haioni umuhimu wa taasisi hizi iwe inazifunga tu...! isipoteze muda kuzianzisha na kushindwa kuzipa uwezo...!
     
Loading...